อยู่แถวกิ่งแก้ว ลาดกระบัง ไปซ้อมที่ไหนกันครับ?

ห้องสำหรับพูดคุยแลกปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับอาวุธปืนเท่านั้น ที่นี่ความรู้เราแบ่งปันกันเสมอ
ตอบกลับโพส
aKe

อยู่แถวกิ่งแก้ว ลาดกระบัง ไปซ้อมที่ไหนกันครับ?

โพสต์ โดย aKe »

พอดีหาสนามแถว กิ่งแก้ว ลาดกระบัง ใกล้เคียงนี้ เขาไปซ้อมที่ไหนกันครับ

และถ้าไม่มีเวลาไปซื้อกระสุนที่หลังวัง เราจะซื้อจากร้านนั้นๆ ได้ยังไงบ้าง

ขอบคุณครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Minton

Re: อยู่แถวกิ่งแก้ว ลาดกระบัง ไปซ้อมที่ไหนกันครับ?

โพสต์ โดย Minton »

สนามราชนาวี บางนาครับ

สนามมีทั้งลูกจริง ลูกซ้อมนะ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Fiatz

Re: อยู่แถวกิ่งแก้ว ลาดกระบัง ไปซ้อมที่ไหนกันครับ?

โพสต์ โดย Fiatz »

จากที่อยู่ของท่าน น่าจะมีสองทางเลือกคือ ราชนาวี กับ ปากน้ำ
ช่วยสั่งช่วยสอน น้องคนนี้ด้วย

nomnookmay

โพสต์ โดย nomnookmay »

ศรภ . ลาดปลาเค้า รามอินทราครับ ลูกถูกด้วย

ตอบกลับโพส