การสมัคร การตั้งพาส พบปัญหาในการสมัคร เข้ามาอ่านก่อน !!

ห้องสำหรับพูดคุยแลกปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับอาวุธปืนเท่านั้น ที่นี่ความรู้เราแบ่งปันกันเสมอ
ภาพประจำตัวสมาชิก
admin

การสมัคร การตั้งพาส พบปัญหาในการสมัคร เข้ามาอ่านก่อน !!

โพสต์ โดย admin »

เวลาสมัคร จะต้องยืนยันผ่านเมลนะครับ ลองเปิดแบบไม่ยืนยันแล้ว บอทสแปมมาเยอะมาก การตั้งพาสเวิร์ด ต้องมีอักษรตัวใหญ่และตัวเล็กและตัวเลขปน เข่น glOcK123456 แล้วรออีเมลแอคทิเวส ลองเช็คในจั้งเมล ถ้ารอแล้วสักชั่วโมงไม่มีเมลมา ผมจะทยอยมากดรับให้ประมาณ 2-3 วันครั้งนะครับ หรือถ้าด่วนจริงๆลองไปทักในกลุ่มเฟสบุ๊ค เพจ gun.in.th ดูครับ https://www.facebook.com/www.gun.in.th/ เนื่องจากมีบอทพยายามสมัครเข้ามาเยอะมาก แนะนำอีเมลที่สมัครพยายามใช้เมลที่คุ้นๆหูนะครับ พวก gmail hotmail พวกเมลแปลกๆหรือเมลต่างประเทศ โดยมากจะโดนลบครับ มีปัญหาเพิ่มเติมแคปหน้าจอในอินบ็อกเมลมาโพสในกระทู้นี้ จะเข้ามาดูบ่อยๆครับ
รูปภาพ

EspanolSD

Re: การสมัคร การตั้งพาส

โพสต์ โดย EspanolSD »

รบกวนนิดนึงครับ admin

ผมต้อง login สองรอบทุกครั้งเลย ครั้งแรกไม่มี capcha ครั้งที่สองถึงจะมี
และทุกครั้งก็ติ๊กเลือก "เข้าสู่ระบบอัตโนมัติ" แต่เมื่อ session ปิด กลับเข้ามาก็ต้อง login ใหม่ทุกครั้ง

อันนี้เป็นปกติไหมครับ?
รูปภาพ

THEP5566

โพสต์ โดย THEP5566 »

ผมก็เป็นเหมือนกันเลย ครับ :roll:
Tel.- Line. 089-881-5566

admin

EspanolSD เขียน:
เสาร์ เม.ย. 18, 2020 9:12 am

ผมต้อง login สองรอบทุกครั้งเลย ครั้งแรกไม่มี capcha ครั้งที่สองถึงจะมี
และทุกครั้งก็ติ๊กเลือก "เข้าสู่ระบบอัตโนมัติ" แต่เมื่อ session ปิด กลับเข้ามาก็ต้อง login ใหม่ทุกครั้ง

ผมก็เป็นครับ เข้าใจว่าระบบมันน่าจะออกแบบมาแบบนั้น เดี๋ยวหาวิธีแก้ให้นะครับ
รูปภาพ

YAMATO

โพสต์ โดย YAMATO »

EspanolSD เขียน:
เสาร์ เม.ย. 18, 2020 9:12 am

พบแบบนี้ พอล๊อคอินเข้าได้แล้ว ...ให้บันทึก คั่นหน้า หรือบันทึกเป็น faverite เข้าครั้งต้อไป ให้เข้าตามที่บันทึกไว้ครับ
I AM WATCHING YOU
รูปภาพ

admin

ผมไปดูแล้วนะครับ มันเป็นระบบป้องกัน บอทสแปมครับ อาจจะไม่สะดวกหน่อย แต่คงต้องคงระบบนี้ไว้ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ
รูปภาพ

marcross

โพสต์ โดย marcross »

ผมเข้าได้ปกติครับ เซฟเป็นลิงค์ใหม่ครับ ไม่ต้องล๊อคอินใหม่
I GONNA LIVE FOREVER
รูปภาพ

Evil666

โพสต์ โดย Evil666 »

รบกวนเช็คนิดหนึ่งนะครับไม่รู้ใครเป็นเหมือนผมหรือเปล่า ผมส่งลิงค์ไปให้พี่ชายดูในคอมอีกเครื่อง พอกดลิงค์เปิดเข้าไปกลายเป็นล็อคอินผมเลย :o

pdssbq

โพสต์ โดย pdssbq »

เป็นเหมือนกันครับ

was

โพสต์ โดย was »

marcross เขียน:
เสาร์ เม.ย. 18, 2020 10:48 am
ผมเข้าได้ปกติครับ เซฟเป็นลิงค์ใหม่ครับ ไม่ต้องล๊อคอินใหม่
แบบนี้ก็ work ครับ :lol: :lol: :lol:
Go ahead, make my day

ล็อคหัวข้อ