การสมัคร การตั้งพาส พบปัญหาในการสมัคร เข้ามาอ่านก่อน !!

ห้องสำหรับพูดคุยแลกปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับอาวุธปืนเท่านั้น ที่นี่ความรู้เราแบ่งปันกันเสมอ
ภาพประจำตัวสมาชิก
MAVERICK-43HQ

Re: การสมัคร การตั้งพาส

โพสต์ โดย MAVERICK-43HQ »

การสมัคร การตั้งพาส เสร็จสมบูรณ์ ขอบคุณครับ :D
รูปภาพ

DragonSleep

โพสต์ โดย DragonSleep »

รับทราบครับ

Yam Rung
ที่อยู่: Yamwong Rungarun. Erlenweg 10. 5312 Döttingen AG. Switzerland.
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yam Rung »

ผมมีอยู่ปัญหาเดียว ทุกครั้งต้องล๊อกอินเข้ามาใหม่ทุกครั้งครับ มันไม่ยอมจำการล๊อกอินครั้งต่อๆมาครับ.
DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN DER MÜTTER. VERMISSE DICH

รูปภาพ

ysil

โพสต์ โดย ysil »

กรณีไม่เจอเมล์ให้ activate ลองค้นดูใน spam หรือ junk นะครับ ของผมก็ไปอยู่ที่นั่น

สอมถาม admin ครับว่าเว็บใหม่นี้ไม่สามารถเปลี่ยน display name ได้แล้วเหรอครับ ? เพราะเว็บเดิมผมใช้ login name กับ display name คนละชื่อ
ตอนสมัครเว็บนี้ก็คิดว่าจะเหมืิอนกันเลยใช้ login name ตามเว็บเก่าไปเลย :?

pdssbq

โพสต์ โดย pdssbq »

เข้ามายากเหลือเกิน ไม่เหมือน gun.in เวปเก่าเลย กว่าจะเข้ามาได้เหนื่อย....

Danwesson

โพสต์ โดย Danwesson »

รับทราบครับ ;)

admin

โพสต์ โดย admin »

pdssbq เขียน:
จันทร์ เม.ย. 20, 2020 11:18 pm
เข้ามายากเหลือเกิน ไม่เหมือน gun.in เวปเก่าเลย กว่าจะเข้ามาได้เหนื่อย....
เข้าง่าย บอทที่มาสแปมก็จะเข้าง่ายเหมือนกันครับ
รูปภาพ

Sinlipknot

โพสต์ โดย Sinlipknot »

ต้องสมัครใหม่เลย :?
ลูกซองไว้รับแขก 9mm.ไว้แจกเป็นของชำร่วย

รูปภาพ

Yam Rung
ที่อยู่: Yamwong Rungarun. Erlenweg 10. 5312 Döttingen AG. Switzerland.
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yam Rung »

ต้องให้ให้คนเขียนเว็ป มาแก้ไขระบบเพิ่มเติมครับ มันไม่ใช่อยู่ที่การใช้เบราเซอร์ที่แตกต่างกัน แต่มันเป็นที่ตัวเว็บครับ ต้องแก้ไขที่ระบบของตัวเว็ปไซด์เท่านั้นครับ.
DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN DER MÜTTER. VERMISSE DICH

รูปภาพ

chaiwut01

โพสต์ โดย chaiwut01 »

Yam Rung เขียน:
จันทร์ เม.ย. 20, 2020 1:06 pm
ผมมีอยู่ปัญหาเดียว ทุกครั้งต้องล๊อกอินเข้ามาใหม่ทุกครั้งครับ มันไม่ยอมจำการล๊อกอินครั้งต่อๆมาครับ.
เช่นกันครับ
ของผมต้องล็อคอินถึง2ที ต่อการเข้าทุกครั้ง
รอการปรับปรุงครับ 8-)
สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆ :D

ล็อคหัวข้อ