สนามเปิดได้เวลาเที่ยวแล้วครับ

ลงภาพปืนสวยๆแบ่งกันชม
ตอบกลับโพส
van1

สนามเปิดได้เวลาเที่ยวแล้วครับ

โพสต์ โดย van1 »

:D ไปถุงแบบนี้กันคนแตกตื่น

รูปภาพ

หักสองท่อนก่อนเดี๋ยวใส่กระเป๋าไม่เข้า :)

รูปภาพ

ต่อกลับแล้วก็จะยาวแบบนี้ครับ ลำยาว 14 นิ้วสั้นสุดที่ผมว่าไหวแล้วมังสั้นกว่านี้ซื้อปืนสั้นดีกว่า :lol:

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย van1 เมื่อ จันทร์ ก.ย. 21, 2020 8:23 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

ภาพประจำตัวสมาชิก
loduran

Re: สนามเปิดได้เวลาเที่ยวแล้วครับ

โพสต์ โดย loduran »

ดูแล้วสะดวกน่าใช้ดีครับ 8-)
รูปภาพ

Yam Rung
ที่อยู่: Yamwong Rungarun. Erlenweg 10. 5312 Döttingen AG. Switzerland.
ติดต่อ:

Re: สนามเปิดได้เวลาเที่ยวแล้วครับ

โพสต์ โดย Yam Rung »

สวยดีครับ
DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN DER MÜTTER. VERMISSE DICH

รูปภาพ

van1

โพสต์ โดย van1 »

loduran เขียน:
เสาร์ ส.ค. 15, 2020 12:10 pm
loduran

YamRung

ขอบคุณครับผม ลูกซองลำกล้องสั้นมากๆ บรรจุเอง ด้ามปืนพกมีพานท้ายยืดหดได้ กระสุนเม็ดใหญ่ๆ นี่ไม่รวมถึงรุ่นใหม่ๆใส่ออพติกช่วยเล็ง มีรางติดไฟฉายพร้อมเลเซอร์ได้ ดูเหมือนจะเป็นอาวุธปืนแบบเดียวที่ประชาชนคนไทยมีสิทธิตามกฏหมายใช้ได้เหนือประชาชนอเมริกันนะครับ ที่อเมริกา ถือว่าเป็นอาวุธร้ายแรงบางรัฐต้องขอใบอนุญาตเป็นพิเศษ บางรัฐไม่อนุญาตเลย :D

Yam Rung
ที่อยู่: Yamwong Rungarun. Erlenweg 10. 5312 Döttingen AG. Switzerland.
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yam Rung »

van1 เขียน:
อังคาร ส.ค. 18, 2020 9:01 am
loduran เขียน:
เสาร์ ส.ค. 15, 2020 12:10 pm
loduran

YamRung

ขอบคุณครับผม ลูกซองลำกล้องสั้นมากๆ บรรจุเอง ด้ามปืนพกมีพานท้ายยืดหดได้ กระสุนเม็ดใหญ่ๆ นี่ไม่รวมถึงรุ่นใหม่ๆใส่ออพติกช่วยเล็ง มีรางติดไฟฉายพร้อมเลเซอร์ได้ ดูเหมือนจะเป็นอาวุธปืนแบบเดียวที่ประชาชนคนไทยมีสิทธิตามกฏหมายใช้ได้เหนือประชาชนอเมริกันนะครับ ที่อเมริกา ถือว่าเป็นอาวุธร้ายแรงบางรัฐต้องขอใบอนุญาตเป็นพิเศษ บางรัฐไม่อนุญาตเลย :D

ผมอยากได้ BENELLI M4 SUPER 90 รุ่นลำกล้อง18 นิ้วครึ่งอยู่ แต่ต้องรอคิว เพราะตอนนี้ผมไปได้คุณปู่ COLT M1911 U.S. PROPERTY มากระบอกหนึ่ง คงต้องกินมาม่าไปอีกหลายวัน. พูดแล้วกลุ้มใจครับ.
DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN DER MÜTTER. VERMISSE DICH

รูปภาพ

yaiap

โพสต์ โดย yaiap »

สวยสั้นมากครับ

ตอบกลับโพส