รบกวนสมาชิก ร้านไหนมี cmmg 9mm ปืนร้านค้าบ้างครับ

แลกเปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับปืนสไตล์ Submachine Gun

Moderator: Olea

ตอบกลับโพส
Santa_boy

รบกวนสมาชิก ร้านไหนมี cmmg 9mm ปืนร้านค้าบ้างครับ

โพสต์ โดย Santa_boy »

ที่ไม่ใช่ mag glock นะครับ ขอบคุณครับ

imodang

Re: รบกวนสมาชิก ร้านไหนมี cmmg 9mm ปืนร้านค้าบ้างครับ

โพสต์ โดย imodang »

เห็นอยู่ กันควอลิตี้ นะครับ แต่ไม่แน่ใจว่ายังเหลือไหม

CbIRD

Re: รบกวนสมาชิก ร้านไหนมี cmmg 9mm ปืนร้านค้าบ้างครับ

โพสต์ โดย CbIRD »

เดินดูเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว เจอที่ ร้านโยธิน ไกอาร์ม ศ.ธนพล ปืนธง แล้วก็ ปืนบ้านหม้อครับ ราคายังไม่ได้ต่อรองในช่วง 150-165K ครับ
สมช ท่านอื่นช่วยแนะนำเพิ่มด้วยครับ

ตอบกลับโพส