พูดคุยแลกเปลี่ยนเรื่องราวทั่วไป ยกเว้นเรื่องการเมืองนะครับ
ตอบกลับโพส
tor_pong
kuchnie na wymiar częstochowa Sosnowiec zabrze

ขออภัยพี่ตือครับ

โพสต์ โดย tor_pong »

เนื่องจากเหตุการณ์เมือประมาณเดือนที่แล้วกระผมสมาชิกกันอินชื่อต่อพงษ์ได้มีการทะเลาะกับสมาชิกอีกท่านนึงชื่อพี่ตือเนื่องจากมีการเข้าใจผิดกันบางประการจึงเป็นต้นเหตุของการทะเลาะกันในครั้งนี้ ซึ่งทำให้กระผมได้ไปต่อว่าถึงบุพการีของพี่ตือและได้ไปกล่าวหาถึงเรื่องอาวุธปืนของพี่ตือว่าได้จำหน่ายอาวุธซึ่งไม่ถุกกฏหมาย ซึ่งทำให้พี่ตือได้รับความเสียหายจากการโพสในครั้งนั้น ซึ่งเรื่องทั้งหมดไม่เป็นความจริง และกระผมได้โพสไปด้วยความโมโหขาดสติในช่วงเวลาขณะนั้นซึ่งไม่เป็นความจริง กระผมจึงแสดงความขอโทษต่อพี่ตือเพื่อให้สมาชิกท่านอื่นได้เข้าใจตามนี้ด้วย ขณะนี้ผมและพี่ตือได้ปรับความเข้าใจกันแล้วและได้ตกลงกันว่ากระผมจะไม่ให้เกิดเหตุการณ์เช่นนี้เกิดขึ้นอีก กระผมจึงแสดงเจษณาเพื่อขอโทษพี่ตือมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ปล. ขออภับท่านแอดมินด้วยนะครับที่มาโพสในห้องนี้เพื่อต้องการให้สมาชิกท่านอื่นได้เข้าใจครับ ขอบคุณท่านแอดมินด้วยนะครับ

มังกรขาว

Re: ขออภัยพี่ตือครับ

โพสต์ โดย มังกรขาว »

ดีใจด้วยครับคุณต่อ ที่ปรับความเข้าใจกัน พวกเราในกลุ่มจริงๆก็ไม่ใช่ใครอื่นไกลที่ไหนพี่ๆน้องๆที่ชอบสิ่งที่เหมือนๆกันทั้งนั้น แสดงความยินดีด้วยครับ ที่เข้าใจกันครับ พวกเราพี่ๆน้องๆกัน. พี่น้องกันไม่รังแกกันครับ :mrgreen: :geek: :mrgreen:

ภาพประจำตัวสมาชิก
[email protected]

โพสต์ โดย [email protected] »

รับทราบ และดีใจกับ ท่านทั้ง ๒ ด้วยครับ.
"[email protected]รักในหลวง"
ซึ่งวิถี "๑ คัน ๑ ชีวิตที่อิสระ มี G๒๓ และกาแฟอีก ๑ เป็นเพื่อน"
"ชีวิตที่สันโดษ สงบ เรียบง่าย ย่อมมีความสุขเสมอ"

tor_pong

ขอบคุณท่านทั้งสองครับ

tor_pong

ปล. ต้องขอรบกวนขออนุญาติท่านแอดมินและสมาชิกท่านอื่นๆอีกสักนิดนะครับ คือในวันเกิดเหตุนั้นกระผมได้กล่าวหาพี่ตือไว้หลายประการด้วยความโมโหและขาดสติสัมปชัญยะและได้กล่าวขอโทษพี่ตือไปเรียบร้อยแล้ว แต่ประการสำคัญอีกหัวข้อหนึ่งคือกระผมได้ไปกล่าวหาพี่ตือว่าได้ทำการจำหน่ายยาเสพติดต่างๆนาๆ ซึ่งทำให้พี่ตือได้รับความเสียหายอย่างยิ่งจากการโพสของกระผมในครั้งนั้น ซึ่งไม่เป็นความจริงใดๆทั้งสิ้น ฉนั้นกระผมจึงต้องมาขอโทษพี่ตือในเรื่องนี้อีกครั้งด้วยและอยากให้ท่านสมาชิกท่านอื่นได้รับทราบความจริงไปด้วยกันนะครับจึงเรียนมาเพื่อทราบ ขอบคุณมากครับ

jb009

โพสต์ โดย jb009 »

ความผิดพลาดคือบทเรียนที่ดีที่สุด เเต่ การยอมรับเเละให้อภัย ดียี่งกว่า....ขอเเสดงความยินดีกับทั้งสองท่านด้วยครับที่สามารถปรับความเข้าใจกันได้ ไม่มีที่ไหนจะอบอุ่นเท่ากับเวปกันอินของพวกเราเเล้วครับ :D

tor_pong

ขอบคุณมากครับ :)

ตอบกลับโพส