ร้านไหนมี.45ดีเฟนเดอร์อีลิตสแตนเลสล้วนบ้างครับ

ติดตามข่าวสารอาวุธปืนสวัสดิการที่นี่

Moderator: ครูตุ้ย รักในหลวง

ตอบกลับโพส
Monn

ร้านไหนมี.45ดีเฟนเดอร์อีลิตสแตนเลสล้วนบ้างครับ

โพสต์ โดย Monn »

นึใครมีปล่อยบ้างครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Daredevil

Re: ร้านไหนมี.45ดีเฟนเดอร์อีลิตสแตนเลสล้วนบ้างครับ

โพสต์ โดย Daredevil »

สวยดีครับตัวนี้ ตามด้วยคน อิอิ
ค่อยๆเก็บตังซื้อทีละกระบอกนะครับ :D :D

ภาพประจำตัวสมาชิก
AmirPelavin

Re: ร้านไหนมี.45ดีเฟนเดอร์อีลิตสแตนเลสล้วนบ้างครับ

โพสต์ โดย AmirPelavin »

ฉันคิดว่าร้านค้าจำนวนมากมี. 45 กองหลังสแตนเลสชั้นยอด คุณสามารถสั่งซื้อทางออนไลน์หรือสั่งซื้อล่วงหน้าได้ คุณลองสั่งซื้อทางออนไลน์แล้วหรือยัง? ง่ายกว่าการเยี่ยมชมร้านค้าหนึ่งไปอีกร้านหนึ่ง นอกจากนี้ยังมีชุมชนซื้อและขายมากมายที่สามารถช่วยคุณได้

ตอบกลับโพส