<<_____ด่วนมากครับ_POLO RL ป้ายห้อย_DOHC REVOLUTION_TNF_LACOSTE_CROCODILE_HARLEY DAVIDSON______>>

ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้าทั่วไป ห้ามขายสินค้าผิดกฎหมายทุกชนิด
pramot_09

<<_____ด่วนมากครับ_POLO RL ป้ายห้อย_DOHC REVOLUTION_TNF_LACOSTE_CROCODILE_HARLEY DAVIDSON______>>

โพสต์ โดย pramot_09 »

รูปภาพ

กราบสวัสดีพี่ๆน้าๆสมาชิก GUN.IN.TH ทุกท่านครับ ยินดีที่ได้กลับมาเจอกันใหม่ครับ
-------------------------------------------------------------
สินค้าที่ขายเป็นของใหม่บ้าง/ของมือ2บ้างประปนกันไปครับ สภาพสินค้าจะแจ้งที่หัวข้อที่ขายนั้นๆครับ
-------------------------------------------------------------
ราคารวมส่งแบบลงทะเบียนให้แล้วครับ /ถ้าจะส่งแบบ EMS+50บาทครับ
สนใจสินค้า​ / จองทางPm /หรือจองในกระทู้ก็ได้ครับ​ แล้วแต่สะดวกครับ /หรือโทรสอบถามได้ที่ 085-1163729 (คุณโก๋ครับ)
โอนเงินได้ที่​ ปราโมทย์​ ถ​วา​ยชัย​ 071-1189471​ ธ.กรุงไทย
(อีกช่องทางนึงครับ​ กรุงไทยพร้อมเพย์ 085​ 1163729​​ /ปราโมทย์​ ถ​วา​ยชัย​ ครับ)​
@Line 085 1163729 (P.mote)ได้ตลอดครับ

กราบขอบพระคุณทางเวปบอร์ดและพี่ๆน้าๆ " GUN.IN.TH " ทุกท่านมานะที่นี้ครับ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ จันทร์ ต.ค. 26, 2020 4:49 pm, แก้ไขไปแล้ว 84 ครั้ง.

pramot_09

Re: <<_________ด่วนมากครับ_LEVIS RED TAB_ AVIREX_หมวกHUNTING_EXPRESS_DELSEY PARIS______>>

1. เสื้อโปโล " POLO RL " ผลิตที่ Made in USA สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย(ยังไม่ผ่านการใช้งาน) สีเหลืองอ่อนสวย เนื้อผ้า100%Cotton ชายเสื้อผ่าข้างต่อผ้าสักหลาด ปักโลโก้แบรนด์ที่ชายเสื้อครบ งานหายากมือ1ในไทยไม่มีแน่นอนครับ ไซล์ XL ขาย 790บาท

วัดไหล่จริง 20นิ้ว วัดอกจริง 50นิ้ว ความยาวเสื้อ 30-31.5นิ้ว

การันตีความใหม่ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ชายเสื้อผ่าข้างหน้าสั้นหลังยาวสไตร์USA ต่อผ้าสักหลาด
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

2. เสื้อโปโล " POLO GOLF RL " ผลิตที่ Made in PERU สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย(ยังไม่ผ่านการใช้งาน) สีเทาสลับดำ เนื้อผ้า100% Pima Cotton สวมใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี ชายเสื้อผ่าข้างต่อผ้า ปักโลโก้แบรนด์RLที่ปกเสื้อ งานหายากครับ ไซล์ XL ขาย 490บาท

วัดไหล่จริง 20นิ้ว วัดอกจริง 50นิ้ว ความยาวเสื้อ 31.5-33นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ชายเสื้อผ่าข้างหน้าสั้นหลังยาวสไตร์USA ต่อผ้าดำ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

3. เสื้อ " UNDER ARMOUR " LOOSE HEATGEAR ผลิตที่ Made in Philippines สภาพใหม่เอี่ยม เนื้อผ้าทอตารางเล็ก100%Polyester เน้นสวมใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี มีกระเป๋าซ่อนที่หน้าอก1ใบ ปักโลโก้UAที่แขนเสื้อ กระดุมปั้มแบรนด์ทุกเม็ด ไซล์ XL/TG/EG ขาย 400บาท

วัดไหล่จริง 20.5นิ้ว วัดอกจริง 52นิ้ว ความยาวเสื้อ 31-32นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

4. เสื้อ " DOHC REVOLUTION " ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่ สีดำเข้ม เนื้อผ้า100%Cotton งานดีเทลเท่ห์ๆครับ ชายเสื้อต่อผ้าDUHC ชายเสื้อด้านหลังเดินตะเข็บโลโก้แบรนด์ครบ ไซล์ L ขาย 350บาท

วัดไหล่จริง 17.5นิ้ว วัดอกจริง 40นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้ว แขนเสื้อ 26.5นิ้ว

การันตีความเท่ห์ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

5. เสื้อAll Sport " US AIR FORCE " สภาพใหม่สีดำเข้ม เนื้อผ้า100% Polyester สวมใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี สกรีนธงชาติอเมริกาที่แขนเสื้อ ด้านหลังสกรีนFLIGHT 453เต็มพื้นที่สวยๆครับ ไม่มีแตก หายากอีตัวครับ สายทหารไม่ควรพลาดครับ ไซล์ M ขาย 300บาท

วัดไหล่จริง 17นิ้ว วัดอกจริง 40นิ้ว ความยาวเสื้อ 28นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

6. เสื้อ " THE NORTH FACE " ผลิตที่ Made in India สภาพสวยป้ายห้อย เนื้อผ้า100%Cotton สวมใส่สบายลื่นมือ ชายเสื้อต่อผ้า กระดุมตาแมวโลโก้แบรนด์TNF ที่กระเป๋าและชายเสื้อครบ (สีเสื้อเท่ากันทั้งตัวนะครับ ถ่ายกลางแจ้งมีแดดพอดีครับ )ไซล์ XL ขาย 350บาท

วัดไหล่จริง 19.5นิ้ว วัดอกจริง 50-51นิ้ว ความยาวเสื้อ 31นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ที่คอเสื้อเหลืองนิดนึง ไม่เป็นปัญหาต่อการสวมใส่ครับซักได้
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

7. เสื้อJackets " LACOSTE " ผลิตที่ Made in China สภาพสวยสีเข้ม เนื้อผ้าผสม55%Cotton /45%Polyester สวมใส่สบายลื่นมือ มีฮูดมาให้ในตัว ไซล์ 100 ขาย 400บาท

วัดไหล่จริง 17.5นิ้ว วัดอกจริง 45นิ้ว ความยาวเสื้อ 25นิ้ว แขนเสื้อ3/4ส่วน 22.5นิ้ว

สีจริงจะอ่อนกว่าในรูปครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีรอยด่างจางๆที่ชายเสื้อด้านหลังนิดนึง ไม่เป็นปัญหาต่อการสวมใส่ครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

8. เสื้อJackets " CROCODILE LADIES " ผลิตที่ Made in Vitenam สภาพสวยสีเข้ม เนื้อผ้าไนลอนผสม สวมใส่สบาย มีฮูดมาให้ในตัวถอดออกได้ ไซล์ 105 ขาย 300บาท

วัดไหล่จริง 16นิ้ว วัดอกจริง 41นิ้ว ความยาวเสื้อ 25.5นิ้ว แขนเสื้อ3/4ส่วน 23นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีตัวรูดปรับขนาดได้ที่เอวด้านหลัง
รูปภาพ
ด้านนอกเป็นผ้าไนลอน ด้านในเป็นผ้าCottonบาง สวมใส่สบายมาก
รูปภาพ

รูปภาพ

9. เสื้อ " HARLEY DAVIDSON " ผลิตที่ Made in India แท้ สภาพใหม่ เนื้อผ้า100%Cottonทอบาง เนียนนุ่มสวมใส่สบาย ปักโลโก้Harley Davidson ที่หน้าอกครบ กระดุมปั้มแบรนด์ทุกเม็ด กระเป๋าหน้าแบบฝาปิด งานสภาพใหม่หายากครับ ไซล์ L ขาย 480บาท

วัดไหล่จริง 19.5นิ้ว วัดอกจริง 49นิ้ว ความยาวเสื้อ 32นิ้ว แขนเสื้อ 25.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

10. เสื้อ " Abercrombie & Fitch " NEWYORK ผลิตที่ Made in China สภาพสวย เนื้อผ้า100%Cotton นุ่มเนียน สวมใส่สบาย ปักโลโก้แบรนด์ที่ด้านหน้าสวยงาม ไซล์ M ขาย 280บาท

วัดไหล่จริง 17นิ้ว วัดอกจริง 40นิ้ว ความยาวเสื้อ 28นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

11. กางเกงWorm " GIVOVA " สภาพใหม่สีดำเข้ม เนื้อผ้า100%Polyester สวมใส่สบาย ปักโลโก้แบรนด์GIVOVAที่ด้านหหน้าครบ ไซล์ XL ขาย 350บาท

วัดเอวจริง 33-40นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 42.5นิ้ว เป้า 12.5นิ้ว ต้นขา 27นิ้ว ปลายขา 5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขาจั้มมีซิปรูด สวมใส่สบาย
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

12. หมวกปกใหญ่ " UA " FISHING HEADWEAR แท้สภาพใหม่สีเข้ม เนื้อผ้ารุ่นใหม่กันUAได้ ด้านหลังมีBelt ปรับขนาดเข้าออกได้ตามขนาดศรีษะผู้สวมใส่ ปกด้านหน้าใหญ่กันแดดได้ดีมาก งานหายากครับ ขาย 390บาท

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

14. เสื้อผู้หญิง " ZARA " KNITWEAR สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย(ยังไม่ผ่านการใช้งาน) เนื้อผ้า70%Cotton /30%Nylon สวมใส่สบาย ไซล์ M ขาย 250บาท

ไหล่ฟรีไซล์ วัดอกจริง 34นิ้ว ความยาวเสื้อ 24นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีรอยเลาะจางๆนิดนึง ซักออกครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

15. เสื้อ " UNDER AMOUR " heatgear ผลิตที่ Mand in Malaysia สภาพใหม่สีเข้ม เนื้อผ้าเนียนนุ่มสวมใส่สบาย ลายUA big logoสวย ไซล์ XL /TG /EG ขาย 280บาท

ไหล่ฟรีไซล์ วัดอกจริง 44นิ้ว ความยาวเสื้อ 30นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีรอยเปื้อนนิดนึงตามรูป และรูเล็กๆ1รู ไม่สังเกตไม่เห้น
รูปภาพ

รูปภาพ

---------------------------------------------------------------------------------------------------
---------------------------------------------------------------------------------------------------

รูปภาพ

16. หัวเข็มขัดเบรนด์เนม " ARMANI AX9 " ทำจากวัสดุโลหะชุบสีดำมันเงา ขนาด3.5นิ้ว ขาย 300บาท

รูปภาพ

17 . หัวเข็มขัดเบรนด์เนม " CKJ calvin klein Jeans " ทำจากวัสดุโลหะเคลือบเงาสวย มี 1หัว ขนาด3.5นิ้ว ขายหัวละ 280บาท

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ จันทร์ ต.ค. 26, 2020 5:05 pm, แก้ไขไปแล้ว 339 ครั้ง.

pramot_09

Re: <<____ด่วนมากครับ_LEVIS RED TAB_ AVIREX_หมวกHUNTING_EXPRESS_DELSEY PARIS____>>

สนใจสินค้าจับจองได้เลยนะครับ :D

pramot_09

Re: <<____ด่วนมากครับ_LEVIS RED TAB_ AVIREX_หมวกHUNTING_EXPRESS_DELSEY PARIS____>>

สินค้าขายแล้วครับ

ขายแล้วครับ3. เสื้อJacketsสูท " renoma " สภาพสวยใหม่ สีเทาครีม เนื้อผ้าไนลอนผสม สวมใส่สบายลื่นมือ ด้านหน้ามีซิปรูด และกระดุมชั้นนอก ชายเสื้อผ่าด้านหลัง มีกระเป๋าลับด้านใน ดีเทลเท่ห์ทันสมัยครับ ไซล์ ?(ป้ายถูกตัดออกไปครับ) ขาย 350บาท

วัดไหล่จริง 18.5นิ้ว วัดอกจริง 44นิ้ว ความยาวเสื้อ 29นิ้ว แขนเสื้อ 24.5นิ้ว

🙏จอง​แ​ล้วครับ🙏

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีกระเป๋าลับด้านใน
รูปภาพ
มีกระเป๋าซ่อนที่หน้าอกทั้ง2ข้าง
รูปภาพ
ด้านในเป็นซิปด้านนอกเป็นกระดุมอีกชั้นนึง
รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแล้วครับ1. เสื้อมือ1แท้Shop " HUGO BOSS " REGULAR FIT ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย(มือ1ยังไม่ผ่านการใช้งาน) เนื้อผ้าเกรดพรีเมียม100% Baumwolle Cotton สวมใส่สบายมันวาวลื่นไม่ระคายผิว ดูหรูมีระดับมาก ไซล์ 15ครึ่ง ขาย 400บาท

วัดไหล่จริง 18.5นิ้ว วัดอกจริง 45นิ้ว ความยาวเสื้อ 30.5นิ้ว แขนเสื้อยาว 26นิ้ว

จอง​แ​ล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 41นิ้ว ความยาวเสื้อ 29นิ้ว แขนเสื้อยาว 23นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแล้วครับ8. เสื้อขนเป็ดสุภาพสตรี " UNIQLO U " ULTRA PARKA LIGHT DOWN ผลิตที่ China สภาพใหม่ สีเขียวOD แท้Shopมือ1(ของแฟนซื้อมาไม่ได้ใช้เก็บในตู้อย่างเดียว) น้ำหนักเบา พับเก็บได้ มีชั้นเคลือบสะท้อนหยดน้ำ เติมความอบอุ่นได้อย่างดี​ ไม่อึดอัดสวมใส่สบาย​ ด้านในมีกระเป๋าลับ1ใบ/ด้านนอก2ใบมีซิปรูด ฮูดถอดออกได้ ไซล์ S ขาย 580บาท

ไหล่ 17นิ้ว วัดอกจริง 42นิ้ว ความยาว 31นิ้ว แขนเสื้อ 23นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดไห่จริง 20.5นิ้ว วัดอกจริง 51นิ้ว ความยาวเสื้อ 31.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ทีรอยเลาะจางๆนิดนึง ไม่สังเกตุมองไม่เห็นครับ
รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแล้วครับ1. เสื้อ " SUPERDRY " ผลิตที่ Made in India แท้ สภาพใหม่ เนื้อผ้าChambray สีเข้ม ปักโลโก้Superdryที่กระเป๋า/แขนเสื้อ/ด้านหลังครบ กระดุมปั้มแบรนด์ทุกเม็ด ชายเสื้อต่อผ้า ไซล์ XX-LARGE ขาย 550บาท

วัดไหล่จริง 18.5นิ้ว วัดอกจริง 48นิ้ว ความยาวเสื้อ 30นิ้ว แขนเสื้อ 27นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดไห่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 43นิ้ว ความยาวเสื้อ 29.5นิ้ว แขนเสื้อ 24.5นิ้ว

จองแล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดไหล่จริง 18.5นิ้ว วัดอกจริง 46นิ้ว ความยาวเสื้อ 30นิ้ว แขนเสื้อ 25.5นิ้ว

จองแล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแล้วครับ8. เสื้อ " PX AVIREX " งานผลิตที่ Japan แท้ สภาพใหม่ เนื้อผ้าLinen55% /45%Cotton กระดุมตาแมวคมกริป เม็ดล่างสีแดงตัด สกรีนโจรสลัดหน้าหลังจากAvirex งานเพิร์ทเทรินดั้งเดิมจากญี่ปุ่น หายากมากน่าเก็บน่าสะสมครับ ไซล์ XL ขาย 450บาท

วัดไห่จริง 19นิ้ว วัดอกจริง 46นิ้ว ความยาวเสื้อ 29-30นิ้ว แขนเสื้อ 25นิ้ว

การันตีความหายากครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ อาทิตย์ ต.ค. 25, 2020 8:25 pm, แก้ไขไปแล้ว 44 ครั้ง.

pramot_09

Re: <<____ด่วนมากครับ_HUNTING UA_AVIREX_FREEDOM UA_EXPRESS_DELSEY PARIS____>>

Upครับ

pramot_09

Re: <<_____ด่วนมากครับ_CC DOUBLE O_UA​ FREEDOM_UA HUNTING_AVIREX_EXPRESS_DELSEY PARIS____>>

Up

pramot_09

Re: <<_____ด่วนมากครับ_GIORGIO FERRI ITALY_หัวเข็มขัดARMANI/CKJ_DENIM COMPANY_UA​ FREEDOM_UA HUNTING_AVIREX_DELSEY PARIS

Up

pramot_09

Re: <<_____ด่วนมากครับ_GIORGIO FERRI ITALY_กระเป๋าUNIQLO กันน้ำ_หัวเข็มขัดARMANI/CKJ_UA​ FREEDOM_AVIREX_DELSEY PARIS__>>

สนใจสินค้า​จับจอง​ได้เล​ยครับ​

pramot_09

Re: <<_____ด่วนมากครับ_G-STAR 3D_NEXTป้ายห้อย_GQ_GIORGIO FERRI สายลุย_UA​ FREEDOM___>>

Up

pramot_09

Re: <<_____ด่วนมากครับ_ESPADAผู้หญิง_NEXT ป้ายห้อย_H&M ป้ายห้อย_GIORGIO FERRI สายลุย_UA​ FREEDOM___>>

สนใจสินค้าจับจองได้นะครับ

ตอบกลับโพส