<<_______ชุดใหม่ครับ_MERCEDES-BENZ_5.11​_GREG NORMAN_CALVIN KLEIN_CONVERSE_EXPRESSป้ายห้อย_THE NORTH FACE________>>

ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้าทั่วไป ห้ามขายสินค้าผิดกฎหมายทุกชนิด
pramot_09

<<_______ชุดใหม่ครับ_MERCEDES-BENZ_5.11​_GREG NORMAN_CALVIN KLEIN_CONVERSE_EXPRESSป้ายห้อย_THE NORTH FACE________>>

โพสต์ โดย pramot_09 »

รูปภาพรูปภาพ

กราบสวัสดีพี่ๆน้าๆสมาชิก GUN.IN.TH ทุกท่านครับ ยินดีที่ได้กลับมาเจอกันใหม่ครับ
-------------------------------------------------------------
สินค้าที่ขายเป็นของใหม่บ้าง/ของมือ2บ้างประปนกันไปครับ สภาพสินค้าจะแจ้งที่หัวข้อที่ขายนั้นๆครับ
-------------------------------------------------------------
สนใจสินค้า​ / จองทางPm /หรือจองในกระทู้ก็ได้ครับ​ แล้วแต่สะดวกครับ /หรือโทรสอบถามได้ที่ 085-1163729 (คุณโก๋ครับ)
โอนเงินได้ที่​ ปราโมทย์​ ถ​วา​ยชัย​ 071-1189471​ ธ.กรุงไทย
(อีกช่องทางนึงครับ​ กรุงไทยพร้อมเพย์ 085​ 1163729​​ /ปราโมทย์​ ถ​วา​ยชัย​ ครับ)​
id​ Line 0851163729​ ได้ตลอดเวลาครับ

กราบขอบพระคุณทางเวปบอร์ดและพี่ๆน้าๆ " GUN.IN.TH " ทุกท่านมานะที่นี้ครับ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ พฤหัสฯ. เม.ย. 08, 2021 4:17 pm, แก้ไขไปแล้ว 150 ครั้ง.

pramot_09

Re: <<______ผ้าเช็ดหน้า BrandName_DUNHILL_PIERRE BALMAIN_LANCEL PARIS_RENOMA_UNGARO PARIS_____>>

1. เสื้อโปโล ​ " MERCEDES-BENZ " ผลิตที่ Made in China สภาพสวยสีดำเข้ม เนื้อผ้า100%Cotton เนียนนุ่มสวมใส่สบาย ปักโลโก้ "Bercedes Benz " ที่หน้าอกและเเขนเสื้อครบ ไซล์ XL ขาย 320บาท

วัดไหล่จริง 20นิ้ว วัดอกจริง 44นิ้ว ความยาวเสื้อ 29.5นิ้ว

การันตีความเท่ห์ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

2. เสื้อLinen ​ " CONVERSE ONE STAR " ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่สีดำเข้ม เนื้อผ้าชั้นดี 55%Linen /45%Cotton สวมใส่สบาย ดีเทลเท่ห์ๆแมนๆ แขนเสื้อพับจั้มได้ทั้ง2ข้าง หล่อๆครับ ไซล์ M ขาย 330บาท

วัดไหล่จริง 19นิ้ว วัดอกจริง 45นิ้ว ความยาวเสื้อ 30นิ้ว แขนเสื้อยาว 26นิ้ว

การันตีความใหม่ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

-------------------------------------------------------------------------------

3. เสื้อLinen ​ " UNIQLO " ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่เอี่ยม เนื้อผ้าชั้นดี 100%Linen สวมใส่สบาย ดูดีมีระดับไฮโซมาก ไซล์ XL ขาย 320บาท

วัดไหล่จริง 19.5นิ้ว วัดอกจริง 46นิ้ว ความยาวเสื้อ 31.5นิ้ว แขนเสื้อ 25.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
สีจริงใกล้เคียงรูปด้านล่างครับ
รูปภาพ

----------------------------------------------------------------------------------

4.​ เสื้อ​ ​ " CALVIN KLEIN " ผลิตที่ Made in Hong Kong สภาพใหม่ๆ เนื้อผ้า100%Cotton แบบบาง เนื้อผ้าออกมันวาว สวมใส่สบาย ดีเทลมีระดับ อย่างเท่ห์ครับ ไซล์ XXL ขาย 300บาท

วัดไหล่จริง 20.5นิ้ว วัดอกจริง 50นิ้ว ความยาวเสื้อ 31.5นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ
กระดุมด้านหน้าซ่อนในสาบเสื้อ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

--------------------------------------------------------------------------

5. เสื้อ​ ​ " EXPRESS " KELVAN DOTTED SHIRT MEN'S PINK ผลิตที่ Made in Bangladesh สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อยมือ1(ยังไม่ผ่านการใช้งาน) สีชมพูอ่อนลายดอท เนื้อผ้าบาง100%Cotton งานดีเทลหรูมีระดับมาก ไซล์ M/M ขาย 300บาท​

วัดไหล่จริง 17.5นิ้ว วัดอกจริง 41นิ้ว ความยาวเสื้อ 31นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

การันตีความหล่อครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

-----------------------------------------------------------------------------------

6. เสื้อ ​ " INC " INTERNATIONAL CONCEPTS ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่เอี่ยมสีเข้ม เนื้อผ้าทอ100%Cotton ดีเทลเท่ห์แขนเสื้อพับจั้มได้ ไซล์ XL ขาย 300บาท

วัดไหล่จริง 20นิ้ว วัดอกจริง 50นิ้ว ความยาวเสื้อ 31นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

-----------------------------------------------------------------------

7.​ เสื้อโปโล " 5.11 " Performance Sleeve Silver Tan ผลิตที่ Made in Bangladesh สภาพใหม่มาก สีทราย เนื้อผ้า100%Polyester ทิ้งตัวสวมใส่สบาย ที่แขนเสื้อมีช่องเสียบปากกาได้ สาบเสื้อด้านหน้าเกี่ยวแว่นตาได้ ที่หัวไหล่ทั้ง2ข้างเกี่ยวไมวิทยุสื่อสารได้ ไซล์ XL ขาย 300บาท

ไหล่ฟรีไซล์ วัดอกจริง 52นิ้ว ความยาวเสื้อ 29.5-30.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
เเสตมป์ขาวด้านในถูกตัดออก
รูปภาพ

รูปภาพ

--------------------------------------------------------------------------

8.​ เสื้อโปโล " GREG NORMAN " ผลิตที่ Made in Vietnam สภาพใหม่ เนื้อผ้า100%Polyester สวมใส่สบาย มีความยืดหยุ่นในตัว ปักโลโก้แบรนด์ที่หน้าอกครบครับ ไซล์ L ขาย 280บาท

วัดไหล่จริง 20นิ้ว วัดอกจริง 48นิ้ว ความยาวเสื้อ 30นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

-----------------------------------------------------------------------------------

9. ​ เสื้อโปโล " UA " LOOSE ผลิตที่ Made in Jordan สภาพสวย เนื้อผ้าเด้ง 95%Cotton /5%Elastane สวมใส่สบาย มีความยืดหยุ่นสูง สกรีนโลโก้แบรนด์ที่ด้านหลังและปลายแขนเสื้อครบ ไซล์ 2XL ขาย 280บาท

วัดไหล่จริง 21นิ้ว วัดอกจริง 51นิ้ว ความยาวเสื้อ 30.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

------------------------------------------------------------------------------------

10. เสื้อ ​ " PATAGONIA " ผลิตที่ Made in Thailand สภาพใหม่ เนื้อผ้าทอผสม 100% Organic Cotton สวมใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี กระดุมกระลาเจาะ โลโก้แบรนด์ที่กระเป๋าครบ ไซล์ XL ขาย 280บาท

วัดไหล่จริง 22นิ้ว วัดอกจริง 52นิ้ว ความยาวเสื้อ 30.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ชายเสื้อผ่าด้านข้าง โลโก้แบรนด์ที่กระเป๋าครบ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

-------------------------------------------------------------------------------

11. เสื้อ​แจ็คเก็ต​ ​ " TNF " แท้Shopมือ1 ผลิตที่ Made in Vietnam สภาพใหม่ เนื้อผ้า100%Polyester ใส่ได้​ 2ด้าน​ 2สไตร์ สวมใส่สบาย น้ำหนักเบา ที่ตัวเสื้อสะท้อนแสงได้ทั้งหน้าและหลัง ในShopแพงมาก เหมาะกับวัยรุ่นหรือชายร่างเล็กสวมใส่ได้ ไซล์ L/G ขาย 450บาท

วัดไหล่จริง 16นิ้ว วัดอกจริง 39นิ้ว ความยาวเสื้อ 24นิ้ว แขนเสื้อ 23นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

12. เสื้อ ​ " BEVERLY HILLS POLO CLUB " สภาพใหม่เอี่ยม สีเหลืองอ่อน เนื้อผ้า100%Cotton เนียนนุ่มสวมใส่สบาย สกรีนโลโก้ BEVERLY HILLS POLO CLUB ที่ด้านหน้าหลังครบ ไซล์ M ขาย 250บาท

วัดไหล่จริง 17.5นิ้ว วัดอกจริง 38นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

14. เสื้อ ​ " BEVERLY HILLS POLO CLUB " สภาพใหม่สีเข้ม สีเหลืองอ่อน เนื้อผ้า100%Cotton เนียนนุ่มสวมใส่สบาย สกรีนโลโก้ BEVERLY HILLS POLO CLUB ที่ด้านหน้าและแขนเสื้อครบ ไซล์ M ขาย 250บาท

วัดไหล่จริง 17นิ้ว วัดอกจริง 38นิ้ว ความยาวเสื้อ 24นิ้ว

การันตีความเท่หฺครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

------------------------------------------------------------------------------

15. เสื้อ ​ " TOPMAN " EST .1978 ผลิตที่ Made in Bangladesh สภาพใหม่ป้ายห้อยสีกรม เนื้อผ้าผสม 65%Polyester /35%Cotton สวมใส่สบาย ดีเทลเท่ห์ทันสมัย ไซล์ S ขาย 280บาท

วัดไหล่จริง 16.5นิ้ว วัดอกจริง 39นิ้ว ความยาวเสื้อ 29นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

17. เสื้อ​ " SCENT SHIELD " S3 Recon Long-sleeved Shirt, Black ผลิตที่ Made in Pakistan สภาพสวยสีดำเข้ม เนื้อผ้าทอตาราง60%Cotton /40%Polyester ปักโโก้แบรนด์ที่ด้านหน้าหลังครบ กระเป๋าหน้าเฉียง ที่หัวไหล่มีช่องใส่อุปกรณ์ได้ หายากครับ ไซล์ XL ขาย 280บาท ​

ไหล่ฟรีไซล์ วัดอกจริง 52นิ้ว ความยาวเสื้อ 31.5-33นิ้ว

การันตีความหายากครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขอศอกต่อผ้า2ชั้น
รูปภาพ

รูปภาพ
มีรอยเลาะจางๆนิดนึงที่ด้านหลัง
รูปภาพ

รูปภาพ
ปลายแขนเสื้อด่างนิดนึง เนื่องจากอยู่ในกระสอบนาน
รูปภาพ

รูปภาพ

--------------------------------------------------------------------------------

18 เสื้อแจ็คเก็ต " NIKE AIR JORDAN " Nike Air Jordan Therma-Fit Jumpman Full Zip Hoodie ผลิตที่ Made in Indonesia สภาพใหม่สีดำเข้ม เนื้อผ้า100%Polyester สวมใส่สบาย มีฮูดมาให้ในตัว ซิปหน้าแน่นปั้มแบรนด์ ปักโลโก้ Air Jordan ที่หน้าอกครบ ไซล์ XL​ ขาย 300บาท ​

วัดไหล่จริง 17.5นิ้ว วัดอกจริง 41นิ้ว ความยาวเสื้อ 25.5นิ้ว แขนเสื้อ 24.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีคราบเหลืองจางๆตรงที่นิ้วโป้งอยู่พับในแขน น่าซักออกครับ ไม่เป็นปัญหาต่อการสวมใส่ครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

19. เสื้อJacket " H&M " ผลิตที่ Made in China สภาพสวยสีเข้ม เนื้อผ้าเคลือบ ดีเทลเท่ห์ ไซล์ 40R ขาย 330บาท ​

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 43นิ้ว ความยาวเสื้อ 26.5นิ้ว แขนเสื้อ 25.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ
ปลายแขนเสื้อจั้มแน่น
รูปภาพ
มีกระเป๋าลับด้านใน1ช่อง
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------

รูปภาพ

27. หัวเข็มขัดเบรนด์เนม " ARMANI AX9 " ทำจากวัสดุโลหะชุบสีดำมันเงา ขนาด3.5นิ้ว ขาย 300บาท

รูปภาพ

28. หัวเข็มขัดเบรนด์เนม " CKJ calvin klein Jeans " ทำจากวัสดุโลหะเคลือบเงาสวย มี 1หัว ขนาด3.5นิ้ว ขายหัวละ 280บาท

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ เสาร์ เม.ย. 10, 2021 8:41 pm, แก้ไขไปแล้ว 640 ครั้ง.

pramot_09

Re: <<______ผ้าเช็ดหน้า BrandName_DUNHILL_PIERRE BALMAIN_LANCEL PARIS_RENOMA_UNGARO PARIS_____>>

สนใจจองได้เลยนะครับ

pramot_09

🙏สินค้าขายแล้วครับ🙏

ขายแ​ล้วครับ14. เสื้อ ​ " DENIM & SUPPLY " RL T-Shirt New York Demons Graphic Long ผลิตที่ Made in Mexico สภาพใหม่ เนื้อผ้า100%Cotton สวมใส่สบาย สกรีนลายVintage N.Y.C. สวยงามครับ ไซล์ XL ขาย 260บาท

วัดไหล่จริง 19.5นิ้ว วัดอกจริง 45นิ้ว ความยาวเสื้อ 31นิ้ว แขนเสื้อ 28.5นิ้ว

🙏จอง​แล้ว​ครับ🙏

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
--------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ9.​ เสื้อ​ ​ " THE QUACKER FACTORY " ผลิตที่ Made in USA สภาพใหม่ เนื้อผ้า 65%Polyester /35%Cotton สวมใส่สบาย หน้าอกต่อผ้าปักลวดลายสไตร์อเมริกัน และฝังคริสตัลหลายเม็ดที่เนื้อผ้า งานน่าสะสมครับ ไซล์ L ขาย 350บาท

วัดไหล่จริง 19นิ้ว วัดอกจริง 50นิ้ว ความยาวเสื้อ 30นิ้ว แขนเสื้อ 24.5นิ้ว

การันตีความหายากครับ

รูปภาพ

รูปภาพ
สวยงามตามท้องเรื่องครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ4. เสื้อแบรนด์อิตาลี่​ " CAVANI " HOUSE OF ผลิตที่ Made in Turkey สภาพใหม่มาก เนื้อผ้า60%Cotton /40%Polyester ลื่นมือสวมใส่สบาย ไม่ระคายผิว งานดีเทลสวยหรูมีระดับไฮโซ ไซล์ XL ขาย 330บาท

วัดไหล่จริง 18.5นิ้ว วัดอกจริง 45นิ้ว ความยาวเสื้อ 31นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ขายแ​ล้วครับ17. เสื้อ​แจ็คเก็ตกันฝน​ ​ " TNF " แท้Shopมือ1 ผลิตที่ Made in Vietnam สภาพใหม่เอี่ยม(ยังไม่ผ่านการใช้งาน) เนื้อผ้า73%Nylon /27%Polyester น้ำหนักเบา สวมใส่สบาย ด้านในเคลือบกันน้ำสภาพใหม่ มีฮูดในตัว โลโก้แบรนด์สะท้อนแสงได้ในยามค่ำคืน ไซล์ L/G ขาย 480บาท

วัดไหล่จริง 16.5นิ้ว วัดอกจริง 42นิ้ว ความยาวเสื้อ 25นิ้ว แขนเสื้อ 22.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ4.​ เสื้อ​ ​ " DOCKERS " ผลิตที่ Made in Bangladesh สภาพใหม่ป้ายห้อย (ยังไม่ผ่านการใช้งาน) เนื้อผ้าบาง100%Cotton เนียนนุ่มสวมใส่สบายมาก ไซล์ XL/EG ขาย 330บาท

วัดไหล่จริง 21นิ้ว วัดอกจริง 52นิ้ว ความยาวเสื้อ 31-32นิ้ว แขนเสื้อ 26.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
-------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ1. เสื้อผู้หญิง ​ " LACOSTE " แท้Shopมือ1(ยังไม่ผ่านการใช้งาน) สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย เนื้อผ้าบาง100%Cotton สวมใส่สบาย มีความยืดหยุ่นในตัว ดีเทลสวยหรูครับ ไซล์ 46 ขาย 400บาท

วัดไหล่จริง 16.5นิ้ว วัดอกจริง 39นิ้ว ความยาวเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 40นิ้ว ความยาวเสื้อ 28นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
----------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ1. เสื้อ ​ " GIORDANO " TAPERED FIT ผลิตที่ Made in China สภาพสวยสีเข้ม เนื้อผ้าเด้ง 48%Cotton /48%Polyester /4%Spandex สวมใส่สบายมีความยืดหยุ่นในตัว มีอาร์มสะท้อนแสงที่แขนเสื้อและหน้าอก เท่ห์มาก ไซล์ M ขาย 280บาท

วัดไหล่จริง 17นิ้ว วัดอกจริง 39-40นิ้ว ความยาวเสื้อ 28นิ้ว

🙏จอง​แ​ล้วครับ🙏

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
สะท้อนได้เมื่อเจอแสงไฟ
รูปภาพ
----------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ4. เสื้อ ​ " BEVERLY HILLS POLO CLUB " ผลิตที่ Made in Bangladesh สภาพใหม่มาก เนื้อผ้าทอผสม 55%Cotton /45%Polyester สวมใส่สบายมาก กระดุมมันกรอบเงินสวยหรูมีระดับ ไซล์ M ขาย 300บาท

วัดไหล่จริง 18.5นิ้ว วัดอกจริง 46นิ้ว ความยาวเสื้อ 30นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ9. เสื้อ ​ " LACOSTE " แท้ สภาพสวย เนื้อผ้า100%Cotton สวมใส่สบาย โลโก้Lacoste ที่กระเป๋าครบ ไซล์41 ขาย 350บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 44นิ้ว ความยาวเสื้อ 28นิ้ว

🙏จอง​ทางPmแ​ล้วครับ🙏

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ชายเสื้อผ่าด้านข้าง
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ4. กางเกงชิโน " BEVERLY HILLS POLO CLUB " THE ORIGINAL EST.1982 สภาพใหม่เอี่ยมมือ1ป้ายห้อย(ยังไม่ผ่านการใช้งาน) เนื้อผ้า100%Cotton ดีเทลเท่ห์ทันสมัยครับ ไซล์ 40 ขาย 450บาท

วัดเอวจริง 39นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 41นิ้ว เป้า 10.5นิ้ว ต้นขา 26นิ้ว ปลายขา 8.5นิ้ว

การันตีความหล่อครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
---------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ5. เสื้อ​อินดิโก้ ​ " DENIM & SUPPLY " ผลิตที่ Made in India สภาพใหม่ เนื้อผ้า100%Cotton ย้อมผ้าสไตร์ญี่ปุ่น Indigo ลายดาวตอดทั้งตัว โลโก้แบรนด์ที่กระเป๋าครบ ไซล์ S/P ขาย 300บาท

วัดไหล่จริง 17.5นิ้ว วัดอกจริง 41นิ้ว ความยาวเสื้อ 28.5นิ้ว แขนเสื้อ 29.5นิ้ว

🙏จองแล้วครับ🙏

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
---------------------------------------------------------- -
ขายแ​ล้วครับ7. ยีนส์ขาสั้น " EVISU " JAPAN LIMITED แท้ ผลิตที่ Made in Japan สภาพสวยสีเข้ม งานHandmadeเพ้นสีกระเป๋าหลังสไตร์Evisu สวยงาม นานๆเจอของแท้สักตัวครับ ไซล์ W32 / L32 ขาย 450บาท

วัดเอวจริง 33นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 22นิ้ว เป้า 10นิ้ว ต้นขา 23นิ้ว ปลายขา 8.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ปลายขาด้านในเพ้นสีพับโชว์ได้เท่ห์มากครับ
รูปภาพ
ด้านหน้ามีรอยเปื้อนตมารูป (หรือเจตนาทำให้เปื้อนไม่แน่ใจครับ) แต่เซอรๆเท่ห์ๆดีครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ12. เสื้อสูท ​ " TREMOLO " ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่ เนื้อผ้าผสม 70%Polyester /30%Nylon ออกมันวาวลื่นมือสวมใส่สบาย ดีเทลเท่ห์ทันสมัย ไซล์ 110 ขาย 350บาท

วัดไหล่จริง 18.5นิ้ว วัดอกจริง 44นิ้ว ความยาวเสื้อ 30นิ้ว แขนเสื้อ 24นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ9. เสื้อ ​ " EIGHTY EIGHT " PLATINUM ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่ๆ เนื้อผ้าผสม55%Cotton /45%Polyester สวมใส่สบาย ดีเทลเท่ห์ เนื้อผ้าทอเป็นลายสวยมาก ไซล์ M ขาย 330บาท

วัดไหล่จริง 17.5นิ้ว วัดอกจริง 42นิ้ว ความยาวเสื้อ 29นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ปลายแขนเสื้อด้านในต่อผ้า พับโชว์ได้ เท่ห์มากครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ2. เสื้อLinen ​ " FIVE FOUR " Linen Shirt Brand ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่ป้ายห้อย(ยังไม่ผ่านการใช้งาน) เนื้อผ้าผสม 55%Linen /45%Cotton สวมใส่สบาย ทิ้งต้ว ดีเทลหรูมีระดับมาก ไซล์ M ขาย 350บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 44นิ้ว ความยาวเสื้อ 31.5นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ3. เสื้อ ​ " CALVIN KLEIN " OEKO-TEX Standard 100 ผลิตที่ Made in Bangladesh สภาพใหม่เอี่ยมสีเข้ม เนื้อผ้าผสม ยืดหยุ่นได้นิดหน่อย สวมใส่สบาย งานตรวจสอบคุณภาพ OEKO-TEX Standard100 สวมใส่ปลอดภัยไม่มีสารพิษเจือปน ไซล์ L ขาย 340บาท

วัดไหล่จริง 18.5นิ้ว วัดอกจริง 47นิ้ว ความยาวเสื้อ 31นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
---------------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ5. เสื้อแจ็คเก็ตM65 ​ " UCLA BRUINS " ผลิตที่ Made in China สภาพสวยสีเขียวVietnam เนื้อผ้าผสม 65%Cotton /35%Polyester กระดุมโลหะดิบแข็งแรงทนทาน ที่บ่ามีอินธนูครบ สายทหารต้องมีครับ ไซล์ L ขาย 450บาท

วัดไหล่จริง 18.5นิ้ว วัดอกจริง 43นิ้ว ความยาวเสื้อ 28นิ้ว แขนเสื้อ 25นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
----------------------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ2. เสื้อแบรนด์ ​ " HENRY HILL " NEW YORK SHIRT สภาพใหม่เอี่ยมสีเข้มสด เนื้อผ้าRayon ทิ้งตัวสวมใส่สบายมาก ไซล์ L ขาย 450บาท

วัดไหล่จริง 21นิ้ว วัดอกจริง 48นิ้ว ความยาวเสื้อ 30นิ้

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
-------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ1. เสื้อ ​ " ECKO UNLTD UNLIMITED " SINCE.1972 ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่สีดำ เนื้อผ้าผสม 98%Cotton /2%Spandex ยืดหยุ่นได้สวมใส่สบาย ดีเทลเท่ห์ๆสไตร์UNLIMITED หายากครับ ไซล์ 2XL ขาย 380บาท

วัดไหล่จริง 22นิ้ว วัดอกจริง 52นิ้ว ความยาวเสื้อ 32นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ2. เสื้อ ​ " ROCK & REPUBLIC " ผลิตที่ Made in Sri Lanka สภาพใหม่สีขาวครีม เนื้อผ้าผสม 97%Cotton /3%Lycra ยืดหยุ่นได้ สวมใส่สบายมาก ดีเทลเท่ห์ๆแมนๆ แขนเสื้อพับจั้มได้ทั้ง2ข้าง กระดุมโลหะปั้มแบรนด์ทุกเม็ด จีบหลังเข้ารูป ไซล์ XL ขาย 330บาท

วัดไหล่จริง 19นิ้ว วัดอกจริง 48นิ้ว ความยาวเสื้อ 31นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ1. เสื้อแจ็คเก็ต ​ " CHAPS " Mens Classic Fit Full-zip Microfiber Jacket ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่มาก เนื้อผ้าผสม 60%Cotton /40%Polyester สวมใส่สบาย ดีเทลหรู มีกระเป๋าลับด้านใน ปักโลโก้แบรนด์ CHAPS ที่หน้าอกครบ ไซล์ XL/TG ขาย 450บาท

วัดไหล่จริง 22นิ้ว วัดอกจริง 52นิ้ว ความยาวเสื้อ 29นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีกระเป๋าลับด้านในครบ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ2. เสื้อ ​ " HUSH PUPPIES " สภาพสวยสีขาว เนื้อผ้า100%Cotton ปักโลโก้น้องหมาที่หน้าอกครบ ชายเสื้อผ่าด้านข้าง ไซล์ L ขาย 300บาท

วัดไหล่จริง 19นิ้ว วัดอกจริง 42นิ้ว ความยาวเสื้อ 30.5-31.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
------------------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ3. เสื้อ ​ " AMERICAN RAG CIE " ผลิตที่ Made in Cambodia สภาพใหม่สีเข้ม เนื้อผ้าทอบาง100%Cotton สวมใส่สบาย ดีเทลเท่ห์ ไซล์ XXL ขาย 300บาท

วัดไหล่จริง 20นิ้ว วัดอกจริง 47นิ้ว ความยาวเสื้อ 31.5นิ้ว แขนเสื้อ 27นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
---------------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ4. เสื้อ ​ " ENGLISH LAUNDRY " สภาพใหม่ เนื้อผ้า100%Cotton สวมใส่สบาย ปักโลโก้บรนด์ที่ตัวเสื้อหน้าหลัง ปลายแขนเสื้อต่อผ้าพับโชว์ได้ ดีเทลลูกเล่นเยอะ ไซล์ XL/TG ขาย 330บาท

วัดไหล่จริง 19.5นิ้ว วัดอกจริง 44นิ้ว ความยาวเสื้อ 29-30.5นิ้ว แขนเสื้อ 25.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ ศุกร์ เม.ย. 09, 2021 6:05 am, แก้ไขไปแล้ว 74 ครั้ง.

pramot_09

สนใจสินค้า​จับจอง​ได้เล​ยครับ

pramot_09

Up

pramot_09

Re: <<_______LEVIS ป้ายห้อย 7ตัว_LEVIS COMMUTER_BURBERRY BLACK LABEL_NIKE GOLF______>>

Up

pramot_09

Re: <<_______LEVI'S ป้ายห้อย 7ตัว_LEVIS COMMUTER_BURBERRY BLACK LABEL_NIKE GOLF______>>

สนใจจับจองได้เลยนะครับ(ไอ้ไข่)​

pramot_09

Re: <<_______เสื้อ LEVI'S ป้ายห้อย 7ตัว_LEVIS COMMUTER_BURBERRY BLACK LABEL_NIKE GOLF______>>

Up

pramot_09

Re: <<_______เสื้อ LEVI'S ป้ายห้อยหลายตัวครับ_LEVIS COMMUTER_BURBERRY BLACK LABEL_NIKE GOLF______>>

Up

ตอบกลับโพส