<<_______ชุดใหม่ครับ_DAKS LONDON_TNF_COLUMBIA_LYLE & SCOTT_ZOO YORK ป้ายห้อย_UA______>>

ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้าทั่วไป ห้ามขายสินค้าผิดกฎหมายทุกชนิด
pramot_09

<<_______ชุดใหม่ครับ_DAKS LONDON_TNF_COLUMBIA_LYLE & SCOTT_ZOO YORK ป้ายห้อย_UA______>>

โพสต์ โดย pramot_09 »

รูปภาพรูปภาพ

กราบสวัสดีพี่ๆน้าๆสมาชิก GUN.IN.TH ทุกท่านครับ ยินดีที่ได้กลับมาเจอกันใหม่ครับ
-------------------------------------------------------------
สินค้าที่ขายเป็นของใหม่บ้าง/ของมือ2บ้างประปนกันไปครับ สภาพสินค้าจะแจ้งที่หัวข้อที่ขายนั้นๆครับ
-------------------------------------------------------------
สนใจสินค้า​ / จองทางPm /หรือจองในกระทู้ก็ได้ครับ​ แล้วแต่สะดวกครับ /หรือโทรสอบถามได้ที่ 085-1163729 (คุณโก๋ครับ)
โอนเงินได้ที่​ ปราโมทย์​ ถ​วา​ยชัย​ 071-1189471​ ธ.กรุงไทย
(อีกช่องทางนึงครับ​ กรุงไทยพร้อมเพย์ 085​ 1163729​​ /ปราโมทย์​ ถ​วา​ยชัย​ ครับ)​
id​ Line 0851163729​ ได้ตลอดเวลาครับ

กราบขอบพระคุณทางเวปบอร์ดและพี่ๆน้าๆ " GUN.IN.TH " ทุกท่านมานะที่นี้ครับ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ จันทร์ ม.ค. 25, 2021 5:27 pm, แก้ไขไปแล้ว 101 ครั้ง.

pramot_09

Re: <<______ผ้าเช็ดหน้า BrandName_DUNHILL_PIERRE BALMAIN_LANCEL PARIS_RENOMA_UNGARO PARIS_____>>

1. กางเกงChinoขาสั้น " DAKS " LOMDON ผลิตที่ Made in China สภาพสวย เนื้อผ้า100%Cotton สวมใส่สบายไม่ระคายผิว​สีและ​ลายเป็น​เอกลักษณ์​ของDaks​ London​ ดูดีมีสกุล​ ไซล์ 38 ขาย 340บาท

วัดเอวจริง 37นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 22นิ้ว เป้า 11นิ้ว ต้นขา 28นิ้ว ปลายขา 10.5นิ้ว

การันตีความเท่ห์ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

------------------------------------------------------------------------------

2. เสื้อแจ็คเก็ต " COLUMBIA " SPORTSWEAR COMPANY ผลิตที่ Made in Vietnam สภาพสวย เนื้อผ้า100%Nylon กันละอองฝนได้ มีฮูดมาให้ในตัว ไซล์ L ขาย 300บาท ​

วัดไหล่จริง 20นิ้ว วัดอกจริง 50นิ้ว ความยาวเสื้อ 29.5นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีตัวรูดปรับขนาดได้ที่ชายเสื้อ
รูปภาพ
มีรอยเลาะจางๆที่ด้านหน้า และด้านข้างน่าซักออกครับ
รูปภาพ
เก็บเป็นกระเป๋าได้พกพาสะดวก
รูปภาพ

รูปภาพ

-------------------------------------------------------------------------

3. เสื้อแจ็คเก็ตคุณผู้หญิง " THE NORTH FACE " NEVER STOP EXPLORING ผลิตที่ Made in Bangladesh สภาพใหม่สีดำ เนื้อผ้าทอตารางเล็ก100%Nylon กันน้ำได้เกือบ100% มีฮูดในตัว ชายเสื้อมีตัวรูดปรับขนาดได้ ปลายแขนเสื้อจั้มแน่น ไซล์ S/P ขาย 350บาท ​

วัดไหล่จริง 16นิ้ว วัดอกจริง 39นิ้ว ความยาวเสื้อ 25นิ้ว แขนเสื้อ 24.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ปลายแขนจั้มแน่น
รูปภาพ
ตัวรูดสภาพดีทุกจุด
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ราคาสูงมากครับ
รูปภาพ

----------------------------------------------------------------------------------

4. เสื้อแจ็คเก็ตคุณผู้หญิง " COLUMBIA INTERCHANGE " Alpine Women's Action Jacket Coat ผลิตที่ Made in Vietnam สภาพใหม่สีเทาเข้ม เนื้อผ้าทอลายสวย 72%Nylon /28%Nylon กันน้ำได้ ให้ความอบอุ่นร่างกายได้ในทุกสภาพอากาศ มีฮูดในตัว มีช่องซิประบายอากาศที่ใต้ลักแล้ ตัวนี้ออฟชั่นด้านในเต็ม ชายเสื้อมีตัวรูดปรับขนาดได้ ปลายแขนเป็นแถบตีนตุ๊กแก ไซล์ S ขาย 350บาท ​

วัดไหล่จริง 16.5นิ้ว วัดอกจริง 40นิ้ว ความยาวเสื้อ 26นิ้ว แขนเสื้อ 25นิ้ว

การันตีความใหม่ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีกระเป๋าลับที่หน้าอก
รูปภาพ
มีลอยถลอกจากการที่ตีนตุ๊กแกติดกับตัวเสื้อนานในกระสอบ
รูปภาพ

รูปภาพ
มีช่องระบายอากาศที่ใต้ลักแล้ทั้ง2ข้าง ด้านในออฟชั่นจัดเต็ม
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ราคาสูงมากในShop
รูปภาพ

รูปภาพ

---------------------------------------------------------------------------------

7. เสื้อJacket " LECAF SPORTS " ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่ๆสีเหลืองสด ซิปเงินรุ่นใหม่รูดสบายๆไม่มีติด โโก้ที่หน้าอกสะท้อนแสงได้ ไซล์ 105 ขาย 280บาท

ไหล่ฟรีไซล์ วัดอกจริง 46นิ้ว ความยาวเสื้อ 28นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ
ที่ไหล่มีช่องใส่อุปกรณ์สื่อสารได้ เวลาออกกำลังกาย มีตัวเกี่ยวสายหูฟังให้ครบ
รูปภาพ
มีช่องระบายอากาศหน้าหลังหลายช่อง
รูปภาพ
เนื้อผ้ารุ่นใหม่เป็นรูเล็กๆระบายอากาศได้ดีมาก
รูปภาพ

รูปภาพ
เทคโนโลยี่ LCF TECH สวมใส่สบายระบายอากาศได้ดี
รูปภาพ

------------------------------------------------------------------------------

8. เสื้อHawaii " PARADISE BLUE " ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่ เนื้อผ้า100%Silk(ผ้าไหม) ทิ้งตัวสวมใส่สบาย ลื่นมือไม่ระคายผิว กระเป๋าต่อลายผ้าสวยงาม กระดุมกระลาแกะลายทุกเม็ด ไซล์ XL ขาย 380บาท

วัดไหล่จริง 21.5นิ้ว วัดอกจริง 50นิ้ว ความยาวเสื้อ 29-30นิ้ว

🙏จอง​แ​ล้วครับ🙏

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
กระเป๋าต่อลายผ้าสวยงาม กระดุมกระลาแกะลายทุกเม็ด
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

-------------------------------------------------------------------

9. เสื้อแบรนด์หรู " BURBERRY " BLACK LABAL ผลิตที่ Made in Japan สภาพใหม่ เนื้อผ้า100%Cotton ดีเทลหรู ปักโลโก้อัสวินBurberry ที่กระเป๋าและแขนเสื้อทั้ง2ข้าง จีบหลังเข้ารูปสวย ชายเสื้อต่อผ้าBurberry ทั้ง2ข้าง ไซล์ 38 ขาย 330บาท

วัดไหล่จริง 17นิ้ว วัดอกจริง 38นิ้ว(ช่วงเอว35นิ้ว) ความยาวเสื้อ 29-30นิ้ว แขนเสื้อ 23.5นิ้ว

การันตีความหรูครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
สีจริงใกล้เคียงรูปด้านล่างครับ ลายเส้นเข้มชัดเจน
รูปภาพ
ชายเสื้อต่อผ้าBurberry ทั้ง2ข้าง
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

----------------------------------------------------------------------------------

10. เสื้อแบรนด์ " NATURAL ISSUE " WRINKLE FREE ผลิตที่ Made in Vietnam สภาพใหม่ เนื้อผ้า100%Cotton ลายเรือใบ สีเข้มชัดสวยหายาก ไซล์ XL/XG ขาย 300บาท

วัดไหล่จริง 21นิ้ว วัดอกจริง 54นิ้ว ความยาวเสื้อ 30-31.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

-------------------------------------------------------------------

11. เสื้อผู้หญิง " CALVIN KLEIN " PERFORMANCE ผลิตที่ Made in China สภาพสวยสีเข้ม เนื้อผ้า60%Cotton /40%Polyester เนียนนุ่มสวมใส่สบาย ด้านหน้าสกรีนCK สวยๆ ใส่กันหนาวได้ ไซล์ M ขาย 270บาท

ไหล่ฟรีไซล์ วัดอกจริง 40นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

-----------------------------------------------------------------------------

12. เสื้อกล้าม " UNDER ARMOUR " LOOSE สภาพใหม่ สีทาเข้ม เนื้อผ้าเด้งมีความยืดหยุ่นสูง สวมใส่สบาย เหมาะใส่ทำกิจกรรมทุกประเภท ไซล์ SM/P/P ขาย 250บาท

วัดอกจริง 38นิ้ว ความยาวเสื้อ 28นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แสตมป์ขาวด้านในถูกตัดออกไป
รูปภาพ

------------------------------------------------------------------------------------------

รูปภาพ

18. หัวเข็มขัดเบรนด์เนม " ARMANI AX9 " ทำจากวัสดุโลหะชุบสีดำมันเงา ขนาด3.5นิ้ว ขาย 300บาท

รูปภาพ

19 . หัวเข็มขัดเบรนด์เนม " CKJ calvin klein Jeans " ทำจากวัสดุโลหะเคลือบเงาสวย มี 1หัว ขนาด3.5นิ้ว ขายหัวละ 280บาท

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ อังคาร ม.ค. 26, 2021 6:08 am, แก้ไขไปแล้ว 388 ครั้ง.

pramot_09

Re: <<______ผ้าเช็ดหน้า BrandName_DUNHILL_PIERRE BALMAIN_LANCEL PARIS_RENOMA_UNGARO PARIS_____>>

สนใจจองได้เลยนะครับ

pramot_09

🙏สินค้าขายแล้วครับ🙏

ขายแ​ล้วครับ6. เสื้อJacket " UNDER ARMOUR " STANFORD ผลิตที่ Made in Malaysia สภาพสวยสีดำ เนื้อผ้า95%Polyester /5%Elastane มีฮูดมาให้ในตัวพร้อมสายรูดครบ ไซล์ SM ขาย 380บาท

วัดไหล่จริง 20.5นิ้ว วัดอกจริง 44นิ้ว ความยาวเสื้อ 26.5นิ้ว แขนเสื้อ 25นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
จั้มแขนแน่น โลโก้ปัก
รูปภาพ
โลโก้ที่แขนเสื้อแบบปัก
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
--------------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ1. เสื้อCardigan " LYLE & SCOTT " Cotton Merino V Neck Jumper ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่สีเลือดหมู เนื้อผ้า100%Cotton สวมใส่สบาย ปลายแขนเสื้อจั้มแน่น ดีเทลหรู ไซล์ L ขาย 330บาท ​

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 41นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

-----------------------------------------------------------------------------

ขายแ​ล้วครับ2. เสื้อCardigan " FADED GLORY " V Neck Jumper ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่ป้ายห้อยสีดำเข้ม เนื้อผ้า58%Cotton /39%Rayon /3%Other Fiber ทิ้งตัวสวมใส่สบาย ปลายแขนเสื้อจั้มแน่น ดีเทลหรู ไซล์ XXL ขาย 330บาท ​

วัดไหล่จริง 17.5นิ้ว วัดอกจริง 45นิ้ว ความยาวเสื้อ 28นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

-------------------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ5. เสื้อแจ็คเก็ตยีนส์ " ZOO YORK " Cyanide Jacket Denim ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่ป้ายห้อย เนื้อผ้าDenim 80%Cotton /20%Polyester สีฟอกเข้มสวย กระดุมโลหะเคลือบดำปั้มแบรนด์ทุกเม็ด มีฮูดมาให้ในตัวเท่ห์มากครับ ไซล์ L ขาย 580บาท​

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 45นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้ว แขนเสื้อ 27นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ปลายแขนจั้มแน่นสีดำเข้ม
รูปภาพ

รูปภาพ
กระดุมโลหะเคลือบดำปั้มแบรนด์ทุกเม็ด ดูเข้มดุ
รูปภาพ
ด้านในเป็นซิป ด้านนอกเป็นกระดุมแน่นหนา
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ราคาสูงเกือบ3พันบาทครับ
รูปภาพ
----------------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ3. เสื้อJacketกันหนาว " BANGBANG JEANS " EST.1961 ผลิตที่ Made in Bangladesh สภาพใหม่เอี่ยม สีเข้ม เนื้อผ้า100%Cotton จั้มแขนแน่น มีกระเป๋าที่แขนเสื้อ และกระเป๋าลับด้านในทั้ง2ข้าง พร้อมโลโก้แบรนด์ที่หน้าอก ดีเทลเท่ห์ๆครับ ไซล์ 100 ขาย 380บาท

วัดไหล่จริง 19.5นิ้ว วัดอกจริง 44นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้ว แขนเสื้อ 24.นิ้ว

🙏จอง​แล้วครับ🙏

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีกระเป๋าลับด้านในทั้ง2ข้าง
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ9. เสื้อ " AJ ARMANI JEANS " ผลิตที่ Made in Vietnam สภาพสวย เนื้อผ้า100%Cotton สวมใส่สบาย ปักโลโก้แบรนด์ AJ ที่ปลายแขนเสื้อครบ ไซล์ M ขาย 250บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 41นิ้ว ความยาวเสื้อ 29.5นิ้ว แขนเสื้อ 26.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
กระดุมหรูมีระดับครับ
รูปภาพ
กระดุมเม็ดล่างหลุดหาย เดี๋ยวโก๋จัดการใส่ให้ครับ
รูปภาพ

รูปภาพ
มีรอยด่างนิดนึงตามรูป ไม่เป็นปัญหาต่อการสวมใส่ครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
--------------------------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ1. เสื้อJacketกันหนาว " ห้าหนึ่งหนึ่ง " Tactical Series QUARTER ZIP JOB SHIRT ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่เอี่ยมมือ1 แท้Shop (ยังไม่ผ่านการใช้งาน) สีดำเข้ม เนื้อผ้า82%Cotton /18%Polyester เคลือบกันน้ำTeflon(น่าจะกันไฟได้ครับแต่ไม่กล้าลอง) มีช่องใส่วิทยุสื่อสารที่กระเป๋าหน้า ที่ไหล่ทั้ง2ข้างมีช่องเสียบไมค์หูฟังวิทยุสื่อสารครบ ที่แขนเสื้อมีช่องใส่ปากกาได้ ที่ข้อศอกลองผ้าหนา2ชั้นกันกระแทรก คุ้มๆครับตัวนี้มือ1Shopเลยครับ ไซล์ L ขาย 1180บาท​

วัดไหล่จริง 22นิ้ว วัดอกจริง 50นิ้ว ความยาวเสื้อ 29นิ้ว แขนเสื้อ 25นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีช่องใส่วิทยุสื่อสารที่กระเป๋าหน้า ที่ไหล่ทั้ง2ข้างมีช่องเสียบไมค์หูฟังวิทยุสื่อสารครบ
รูปภาพ
ปลายแขนจั้มแน่น สีดำเข้ม
รูปภาพ
เคลือบกันน้ำTeflon ที่ตัวเสื้อ (ห้ามซักเครื่อง)
รูปภาพ

รูปภาพ
กระเป๋าหน้าใส่วิทยุสื่อสารได้ ใส่ปากกาได้ ข้อศอกลองผ้าหนากันกระแทรก
รูปภาพ
ช่องใส่ปากกาที่แขนเสื้อ2ช่อง
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
VDOแนะนำสินค้า5.11
https://www.youtube.com/watch?v=okmj5m31sKQ
ขายแ​ล้วครับ1. เสื้อสูท " DAKS LONDON " ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่สีกรมเข้ม เนื้อผ้าเด้ง
รุ่นใหม่ ผสมElastane ยืดหยุ่นได้ ทิ้งตัว สวมใส่สบายมาก ด้านในมีกระเป๋าลับใส่อุปกรณ์สื่อสารได้ทั้ง2ข้าง กระดุมปั้มแบรนด์ทุกเม็ด ดีเทลหรูเท่ห์ทันสมัยมาก ไซล์ 105 ขาย 550บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 43นิ้ว ความยาวเสื้อ 29นิ้ว แขนเสื้อ 23.5นิ้ว

🙏จอง​่แ​ล้วครับ🙏

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
โลโก้ DAKS ที่ด้านหลังเท่ห์มาก
รูปภาพ
กระเป๋าล่าง2ชั้นมีซิปรูด
รูปภาพ
มีช่องใส่อุปกรณ์สื่อสารได้ทั้ง2ข้าง
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
----------------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ2. เสื้อ " COLUMBIA " SPORTSWEAR COMPANY ผลิตที่ Made in India สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย (ยังไม่ผ่านการใช้งาน) เนื้อผ้าCottonผสมคล้ายๆหางกระลอก สวมใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี กระดุมปั้มแบรนด์ทุกเม็ด ไซล์ 2XT ขาย 380บาท

วัดไหล่จริง 18.5นิ้ว วัดอกจริง 42นิ้ว ความยาวเสื้อ 29นิ้ว

🙏จอง​่แ​ล้วครับ🙏

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
-----------------------------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ3. เสื้อJacket " VANS OFF THE WALL " AMERICA'S OF MILITARY ผลิตที่ Made in India สภาพใหม่สีเข้ม เนื้อผ้าทอลายก้างปลา 97%Cotton /3%Elastane กระดุมปั้มแบรนด์ ด้านในเป็นซิปรูดด้านนอกเป็นกระดุมอีกชั้นนึง คอเสื้อตั้งได้/พับได้ ซิปเป็นTalonแข็งแรงทนทานใช้ในการทหาร งานดีเทลMilitaryเท่ห์ๆครับ ไซล์ Small ขาย 580บาท

วัดไหล่จริง 17นิ้ว วัดอกจริง 42นิ้ว ความยาวเสื้อ 27.5นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
หัวซิปขึ้นขี้เกลือนิดหน่อยตามรูป ใช้งานได้ตามปรกติครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ4. เสื้อแบรนด์หรูราคาแพง " PERRY ELLIS " LINEN BLEND ผลิตที่ Made in Vietnam สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อยสีเข้ม เนื้อผ้าดี 60%Linen /40%Cotton ทิ้งตัวมันวาวสวยงาม ไซล์ XXL ขาย 450บาท

วัดไหล่จริง 20.5นิ้ว วัดอกจริง 52นิ้ว ความยาวเสื้อ 31นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
----------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ5. เสื้อคาดิแกน " WSTAR " CARDIGAN V NECK ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย(ยังไม่ผ่านการใช้งาน) สีดำเข้ม เนื้อผ้า100%Wool(ขนสัตว์) ทิ้งตัวสวมใส่สบาย ไม่หนา​ แขนเสื้อจั้มแน่น ใส่ทับเชิ้ตหล่อๆครับ (มีมา2ตัวครับ) ไซล์ XL ขา​ยตัวละ 350บาท​ ​(หมดแล้วครับ)​

วัดไหล่จริง 19.5นิ้ว วัดอกจริง 48นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้ว แขนเสื้อ 25.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
-----------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ6. เสื้อคาดิแกน " H&M " CARDIGAN V NECK ผลิตที่ Made in Bangladesh สภาพใหม่มากสีเข้ม เนื้อผ้าเนื้อทราย 100%Cotton เนียนนุ่ม ทิ้งตัว สวมใส่สบาย ไม่หนา​ แขนเสื้อจั้มแน่น กระดุมหน้าใส่ทับเชิ้ตหล่อๆครับ ไซล์ M ขา​ย 330บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 39-40นิ้ว ความยาวเสื้อ 26นิ้ว แขนเสื้อ 25.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
----------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ7. เสื้อคาดิแกน " GAP " DESIGNED & CRAFTEDผลิตที่ Made in China สภาพใหม่สีเข้ม เนื้อผ้า100%Cotton เนียนนุ่ม ทิ้งตัว สวมใส่สบาย แขนเสื้อจั้มแน่น กระดุมหน้าใส่ทับเชิ้ตหล่อๆครับ ไซล์ M ขา​ย 330บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 40นิ้ว ความยาวเสื้อ 28นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
---------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ1. เสื้อสูท " ARROW " AMERICA'S CLASSICS EST.1851 สภาพสวยสีดำเข้ม เนื้อผ้าผสม60%Cotton /40%Wool(ขนสัตว์) คอเสื้อด้านหลังต่อผ้าสักหลาดสไตร์ยุโรป ​ ไซล์ 50R ขาย 480บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 43นิ้ว ความยาวเสื้อ 31นิ้ว แขนเสื้อ 24นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีกระเป๋าลับด้านในทั้ง2ขา้ง
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
-------------------------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ2. เสื้อ " LACOSTE " Custom edition Vector แท้Shop สภาพใหม่มากสีเข้ม เนื้อผ้า94%Cotton / 6%Elastane สวมใส่สบาย เป็นรุ่นEdition หายากครับ ​ ไซล์ 5 ขาย 450บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 39นิ้ว ความยาวเสื้อ 28นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ จันทร์ ม.ค. 25, 2021 5:24 pm, แก้ไขไปแล้ว 47 ครั้ง.

pramot_09

สนใจสินค้า​จับจอง​ได้เล​ยครับ

pramot_09

Up

pramot_09

Re: <<_______LEVIS ป้ายห้อย 7ตัว_LEVIS COMMUTER_BURBERRY BLACK LABEL_NIKE GOLF______>>

Up

pramot_09

Re: <<_______LEVI'S ป้ายห้อย 7ตัว_LEVIS COMMUTER_BURBERRY BLACK LABEL_NIKE GOLF______>>

สนใจจับจองได้เลยนะครับ(ไอ้ไข่)​

pramot_09

Re: <<_______เสื้อ LEVI'S ป้ายห้อย 7ตัว_LEVIS COMMUTER_BURBERRY BLACK LABEL_NIKE GOLF______>>

Up

pramot_09

Re: <<_______เสื้อ LEVI'S ป้ายห้อยหลายตัวครับ_LEVIS COMMUTER_BURBERRY BLACK LABEL_NIKE GOLF______>>

Up

ตอบกลับโพส