<<_______ด่วนมากครับ_GIORGIO ARMANI _BIGMAC_FRED PERRY_COURSEผ้าเคลือบ_JASPAL_USMC​รัดกล้ามเนื้อ_____>>

ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้าทั่วไป ห้ามขายสินค้าผิดกฎหมายทุกชนิด
pramot_09

<<_______ด่วนมากครับ_GIORGIO ARMANI _BIGMAC_FRED PERRY_COURSEผ้าเคลือบ_JASPAL_USMC​รัดกล้ามเนื้อ_____>>

โพสต์ โดย pramot_09 »

รูปภาพรูปภาพ

กราบสวัสดีพี่ๆน้าๆสมาชิก GUN.IN.TH ทุกท่านครับ ยินดีที่ได้กลับมาเจอกันใหม่ครับ
-------------------------------------------------------------
สินค้าที่ขายเป็นของใหม่บ้าง/ของมือ2บ้างประปนกันไปครับ สภาพสินค้าจะแจ้งที่หัวข้อที่ขายนั้นๆครับ
-------------------------------------------------------------
สนใจสินค้า​ / จองทางPm /หรือจองในกระทู้ก็ได้ครับ​ แล้วแต่สะดวกครับ /หรือโทรสอบถามได้ที่ 085-1163729 (คุณโก๋ครับ)
โอนเงินได้ที่​ ปราโมทย์​ ถ​วา​ยชัย​ 071-1189471​ ธ.กรุงไทย
(อีกช่องทางนึงครับ​ กรุงไทยพร้อมเพย์ 085​ 1163729​​ /ปราโมทย์​ ถ​วา​ยชัย​ ครับ)​
@Line 1395866 ได้ตลอดครับ

กราบขอบพระคุณทางเวปบอร์ดและพี่ๆน้าๆ " GUN.IN.TH " ทุกท่านมานะที่นี้ครับ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ พฤหัสฯ. ต.ค. 15, 2020 12:12 am, แก้ไขไปแล้ว 45 ครั้ง.

pramot_09

Re: <<______ผ้าเช็ดหน้า BrandName_DUNHILL_PIERRE BALMAIN_LANCEL PARIS_RENOMA_UNGARO PARIS_____>>

1. เสื้อ " GIORGIO ARMANI " Black Label Dress Shirt ผลิตที่ Made in Italy สภาพใหม่ เนื้อผ้าทอ100%Cotton ออกมันวาวนิดหน่อย สวมใส่สบาย ดีเทลหรูมีระดับ ไซล์ 16ครึ่ง ขาย 380บาท

วัดไห่จริง 21นิ้ว วัดอกจริง 49นิ้ว ความยาวเสื้อ 31นิ้ว แขนเสื้อ 24นิ้ว

การันตีความเท่ห์ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

2. เสื้อ " A/X ARMANI EXCHANGE " ผลิตที่ Made in India สภาพสวยสีดำฟอก เนื้อผ้า100%Cotton ดีเทลเท่ห์ แขนเสื้อพับจั้มได้ กระดุมโลหะชุบดำ ไซล์ XXL ขาย 580บาท

วัดไห่จริง 21นิ้ว วัดอกจริง 50นิ้ว ความยาวเสื้อ 31นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

จองแล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

3. เสื้อ " PAUL SMITH " Collection ผลิตที่ Made in Japan สภาพสวย เนื้อผ้า100%Cotton ชายเสื้อต่อพับ ไซล์ M ขาย 300บาท

วัดไห่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 41นิ้ว ความยาวเสื้อ 27.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

4. เสื้อ " BIG MAC " WORKWEAR แท้ ผลิตที่ Made in United Arab Emirates สภาพสวย เนื้อผ้า65%Polyester /35%Cotton กระเป๋าหน้าฝาปิด งานWorkWear (สีจริงสีขาวนะครับ ถ่ายรูปออกมาสีเพี้ยน)ไซล์ X-LARGE ขาย 350บาท

วัดไหล่จริง 22นิ้ว วัดอกจริง 54นิ้ว ความยาวเสื้อ 32นิ้ว แขนเสื้อ 23.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

5. เสื้อแจ๊คเก็ต " COURSE " ผลิตที่ China สภาพใหม่มาก สีOD สไตร์ทหาร เนื้อผ้าเคลือบรุ่นใหม่ ดีเทลเท่ห์มาก คอเสื้อล็อคได้ มีBeltที่ปลายแขนเสื้อ เอวจั้มแน่น ปายแขนจั้มแน่น มีกระเป๋าลับด้านใน ไซล์ XL ขาย 350บาท

วัดไหล่จริง 19นิ้ว วัดอกจริง 45นิ้ว ความยาวเสื้อ 25นิ้ว แขนเสื้อ 24.5นิ้ว

การันตีความใหม่ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ที่บ่ามีอินธนู คอเสื้อล็อคได้
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

6. เสื้อแบรนด์เมกา " DOCKERS " STAIN DEFENDER รุ่นใหม่ ผลิตที่ Hong Kong สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย ยังไม่ใช้งาน เนื้อผ้า40%Polyester /60%Cotton สวมใส่สบายลื่นมือ ไม่ระคายผิว เนื้อผ้าเทคโนโลยี STAIN DEFENDER ป้องกันคราบเลาะ เคลือบกันน้ำด้วยTeflon อย่างดี ดีเทลสไตร์ยุโรป ไซล์ XL ขาย 330บาท

วัดไหล่จริง 21นิ้ว วัดอกจริง 54นิ้ว ความยาวเสื้อ 32-33นิ้ว แขนเสื้อ 25นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
เนื้อผ้าเทคโนโลยี STAIN DEFENDER ป้องกันคราบเลาะ เคลือบกันน้ำด้วยTeflon อย่างดี
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ใหม่จัด
รูปภาพ

รูปภาพ

8. เสื้อ " BRUNO " ผลิตที่ Bangladesh สภาพใหม่ป้ายห้อย (ยังไม่ใช้งาน) เนื้อผ้า100%Polyester สวมใส่สบาย แห้งเร็ว ใส่ทำกิจกรรมดีมากครับ ไซล์ XL ขาย 300บาท

วัดไหล่จริง 20นิ้ว วัดอกจริง 50นิ้ว ความยาวเสื้อ 32นิ้ว แขนเสื้อ 25นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

9. เสื้อรัดกล้ามเนื้อ USMC " DRI-DUKE " MOISTURE CONTROL สภาพดีสีเขียวทหาร เนื้อผ้ารัดกล้ามเนื้อ80%Nylon /20%Spandex มีความยืดหยุ่นสูงมากๆ สวมใส่สบายไม่ระคายผิว หายากครับ ไซล์ MEDIUM ขาย 250บาท

วัดอกจริง 15นิ้ว(เนื้อผ้าสามารถยืดได้เยอะมาก)​ ความยาวเสื้อ 25.5นิ้ว

การันตีความหายากครับ

ขายแ​ล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
เนื้อผ้ามีความยืดหยุ่นสูงมาก สวมใส่สบาย
รูปภาพ
มีรอยถลอกนิดหน่อยที่ชายเสื้อตามรูป
รูปภาพ

รูปภาพ

10.​ เสื้อ " UNDER ARMOUR " Made in Honduras สภาพสวยสีดำเข้ม เนื้อผ้าดี100%Polyester สวมใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี ไซล์ MD/M/M ขาย 280บาท

ไหล่ฟรีไซล์ วัดอกจริง 46นิ้ว ความยาวเสื้อ 29.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
สกรีนสีสดสวย มีแตกนิดหน่อยตามกาลเวลาครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

11. กางเกงขาสั้นลายพรางทะเลทราย3สี เนื้อผ้าก้างปลายเอวเป็นยางยืด สภาพใหม่สีเข้ม ไซล์ 42 ขาย 250บาท

วัดเอวจริง 42-44นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 23นิ้ว เป้า 13.5นิ้ว ต้นขา 30นิ้ว ปลายขา 13.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ที่เป้าไม่มีซิปนะครับ เปิดโล่ง
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ ศุกร์ ต.ค. 23, 2020 1:00 am, แก้ไขไปแล้ว 165 ครั้ง.

pramot_09

Re: <<______ผ้าเช็ดหน้า BrandName_DUNHILL_PIERRE BALMAIN_LANCEL PARIS_RENOMA_UNGARO PARIS_____>>

สนใจจองได้เลยนะครับ

pramot_09

🙏สินค้าขายแล้วครับ🙏

ขายแล้วครับ2. เสื้อ " ASOS " ผลิตที่ Turkey สภาพใหม่ เนื้อผ้า96%Cotton /4%Elastane ยืดหยุ่นได้สวมใส่สบาย ทรงเข้ารูปสวย คอเสื้อจีนอินเทรนด์มาก ไซล์ S ขาย 280บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 39นิ้ว(ช่วงเอว 36นิ้ว) ความยาวเสื้อ 29นิ้ว

จอง​แ​ล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดไหล่จริง 20นิ้ว วัดอกจริง 50นิ้ว ความยาวเสื้อ 32นิ้ว แขนเสื้อ 25นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ปลายแขนเสื้อด้านหลังมีตะเข็บยุ้ยนิดหน่อยตามรูปครับ
รูปภาพ
ลังกระดุมขาดตามรูป 2เม็ด แต่ใส่ได้ปรกติถ้าไม่ซีเรียสอะไรมาก (หรือไม่ให้ร้านเย็บผ้าเย็บชุนลังให้ใหม่ครับ)
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแล้วครับ5. เสื้อJacket ผู้หญิง " THE NORTH FACE " SUMMIT SERIES ผลิตที่ Made in Vietnem สภาพใหม่เอี่ยม สีดำ เนื้อผ้าGORE TEX 50%Polyester /50%Nylon ออกมันนิดๆ สวมใส่สบาย ออฟชั่นด้านในเต็ม ฮูดพับเก็บได้ กันน้ำ มีซับด้านในให้ครบ มีกระเป๋าลับด้านในทั้ง2ข้าง ซิปหน้าVISLON YKK 2ชั้นแน่นหนา รายละเอียดปั้มTNFทุกจุด ชายร่างเล็กก็สวมใส่ได้นะครับ ไซล์ XS ขาย 550บาท

วัดไหล่จริง 17.5นิ้ว วัดอกจริง 40นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้ว แขนเสื้อยาว 22นิ้ว

จองแล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ออฟชั่นด้านในครบหายากครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแล้วครับ1. ยีนส์ " U.S.R.L.1967 PJC " by rl.co ผลิตที่ Made in Turkey สภาพใหม่มากสีเข้ม ด้านหน้าทำริ้วย้นเดิมๆ (ตัดขามา) ยีนส์ผ้าเฟดงามๆมีมิติ ป้ายหลัง" rl " โลหะติดบนธงชาติ หมุดเงินหมุดทองแดงปั้ม13ทุกจุด ใส่พับขาเท่ห์มาก ไซล์ 32X33 ขาย 350บาท

วัดเอวจริง 33นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 23นิ้ว เป้า 10นิ้ว ต้นขา 22นิ้ว ปลายขา 8.3นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
พับขาเท่ห์เลย
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
เป้าก้นแน่นๆ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดไหล่จริง 17.8นิ้ว วัดอกจริง 43นิ้ว ความยาวเสื้อ 28นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดไหล่จริง 20.5นิ้ว วัดอกจริง 48นิ้ว ความยาวเสื้อ 31.5นิ้ว แขนเสื้อ 24นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดไหล่จริง 19.5นิ้ว วัดอกจริง 44นิ้ว ความยาวเสื้อ 31นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดเอวจริง 32-33นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 42นิ้ว เป้า 10นิ้ว ต้นขา 23นิ้ว ปลายขา 7นิ้ว

จอง​แ​ล้วครับ​​

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
---------------------------------------------------------
ขายแล้วครับ2 .กางเกง " UNDER ARMOUR " HUNTING CLOTHES ผลิตที่ Made in Indonesia แท้ สภาพใหม่สีเข้ม เนื้อผ้า100%Nylon แห้งเร็ว สวมใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี ใส่ทำกิจกรรมได้ทุกประเภท ล่าสัตว์/ยิงปืน/ขึ้นเขาลงห้วยได้หมด งานหายากอีกตัวจากUA ไซล์ 36 ขาย 850บาท

วัดเอวจริง 37นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 41นิ้ว เป้า 12.5นิ้ว ต้นขา 28นิ้ว ปลายขา 6นิ้ว(ปลายขาจั้มยืดขยายได้)

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดไหล่จริง 19นิ้ว วัดอกจริง 45นิ้ว ความยาวเสื้อ 30.5นิ้ว

คุณ​boymp​ จองแล้ว​ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แสตมป์ขาวด้านในถูกตัดออกไปครับ
รูปภาพ

วัดไหล่จริง 19.5นิ้ว วัดอกจริง 47นิ้ว ความยาวเสื้อ 29.5 -30.5นิ้ว

คุณ​boymp​ จองแล้ว​ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแล้วครับ4 .ยีนส์ " DIESEL SLAMMER " WASH 008DW ผลิตที่ Made in Italy แท้ สภาพสวยสีสด เนื้อผ้า98%Cotton /2%Elastane ยืดหยุ่นได้ สวมใส่สบาย กระเป๋าหลังปักมังกรตามรุ่น งานหายากในตำนาน น่าใส่น่าสะสมมาก ไม่ได้เจอกันง่ายๆครับ ไซล์ 40 ขาย 1980บาท

วัดเอวจริง 40นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 43นิ้ว เป้า 11นิ้ว ต้นขา 26นิ้ว ปลายขา 8นิ้ว

จอง​แ​ล้วครับ​

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
เป้าก้นหนาใส่ได้อีกนาน
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
---------------------------------------------------------
ขายแล้วครับ6 .กางเกง " UNDER ARMOUR " Performance Chino Pant ผลิตที่ Made in Indonesia แท้ สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย สีเข้ม เนื้อผ้า79%Cotton 19%Polyester /3%Elastane ยืดหยุ่นได้สวมใส่สบายมาก ที่ขอบเอวยืดขยายได้อีกตามสรีระผู้สวมใส่ ไซล์ 42/32 ขาย 890บาท

วัดเอวจริง 40-43นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 44นิ้ว เป้า 11.5นิ้ว ต้นขา 28นิ้ว ปลายขา 8นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ซิป IDEAL แข็งแรงทนทาน
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแล้วครับ1. เสื้อ " DIESEL " SLIM FIT ผลิตที่ Made in India สภาพใหม่ เนื้อผ้า97%Cotton /3%Elastane ยืดหยุ่นได้สวมใส่สบาย ดีเทลเท่ห์ กระดุมโลหะเงางามปั้มแบรนด์ครบ ที่บ่ามีอินธนูทั้ง2ข้าง เสริมความหล่อ ป้ายDIESELที่กระเป๋าครบ ไซล์ L ขาย 350บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 42นิ้ว(ช่วงเอวประมาณ 40นิ้ว) ความยาวเสื้อ 30นิ้ว แขนเสื้อ 25.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดเอวจริง 34นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 39.5นิ้ว เป้า 10นิ้ว ต้นขา 24นิ้ว ปลายขา 8นิ้ว

จองแล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
------------------------------------------------------------
ขายแล้วครับ7. เสื้อทำงาน " UNIQLO " ผลิตที่ Made in China สภาพสวยสีเทาอ่อน เนื้อผ้า85%Cotton /15%Polyester สวมใส่สบายออกมันวานิดหน่อย ไซล์ XL ขาย 280บาท

วัดไหล่จริง 19นิ้ว วัดอกจริง 46นิ้ว ความยาวเสื้อ30.5-31นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแล้วครับ[7. เสื้อแจ็คเก็ต Linenผู้หญิง " RELATIVITY " ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่ เนื้อผ้าดี55%Cotton /45%Lenin กระดุมโหะปั้มแบรนด์ครบ ไซล์ 2X ขาย 290บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 50นิ้ว ความยาวเสื้อ 26นิ้ว แขนเสื้อ 25.5นิ้ว

การันตีความสวยครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแล้วครับ2. เสื้อรัดกล้ามเนื้อ " adidas " Mens TechFit climachill Compression แท้ ผลิตที่ Made in Cambodia สภาพใหม่เอี่ยมสีเข้ม เนื้อผ้ารุ่นใหม่ 77%Polyester /23%Elastane มีความยืดหยุ่นสูง สวมใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี กันUV ใส่เพื่อป้องกันกล้ามเนื้ออักเสบจากการเล่นกีฬาทุกประเภท ไซล์ E ขาย 380บาท

วัดไหล่จริง 15.5นิ้ว วัดอกจริง 24นิ้ว(เนื้อผ้ามีความยืดสูงมากสามารถยืดได้อีกเยอะ) ความยาวเสื้อ 25นิ้ว แขนเสื้อ 13.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
------------------------------------------------------------------------------------------
ขายแล้วครับ3. กางเกงชิโน่ขาสั้น " HAGGAR " ผลิตที่ Made in Mexico สภาพใหม่ป้ายห้อย(ยังไม่ใช้งาน) เนื้อผ้า 65%Polyester /35%Cototn สวมใส่สบาย ไซล์ 42 ขาย 270บาท

วัดเอวจริง 42นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 20.5นิ้ว เป้า 13.5นิ้ว ต้นขา 30นิ้ว ปลายขา 14นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
-----------------------------------------------------------------------------------------
ขายแล้วครับ6. เสื้อเชิ้ต " UNIQLO " ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่เอี่ยม เนื้อผ้า100%Polyester ลื่นมือ สวมใส่สบาย ดีเทลหรู ไซล์ L ขาย 300บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 42นิ้ว ความยาวเสื้อ 30-31นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
-------------------------------------------------------------------------------------------
ขายแล้วครับ9. เสื้อLinen " J.CREW " ผลิต Made in Vietnam สภาพใหม่​ สีควันบุหรี่ เนื้อผ้าดี 65%Linen /35%Cotton สวมใส่สบายทิ้งตัว ดูมีระดับ ไซล์ L ขาย 300บาท

วัดไหล่จริง 19นิ้ว วัดอกจริง 45นิ้ว ความยาวเสื้อ 30นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

จองแล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีรอยเปื้อนที่ปลายแขนด้านหลังนิดนึง ไม่เป็นปัญหาต่อการสวมใส่ครับ
รูปภาพ

รูปภาพ
--------------------------------------------------------------------------------------
ขายแล้วครับ2. เสื้อ " adidas " NEO LABAL แท้ ผลิตที่ Made in Vietnam สภาพใหม่เอี่ยม เนื้อผ้าเนียนนุ่ม สวมใส่สบายมีความยืดหยุ่นสูง สกรีนโลโก้ADIDAS เต็มพื้นที่ด้านหน้า เด็ก/ผู้หญิง/ชายร่างเล็ก ใส่ได้ครับ ไซล์ M ขาย 300บาท

วัดไหล่จริง 16.5นิ้ว วัดอกจริง 38นิ้ว ความยาวเสื้อ 26.5นิ้ว แขนเสื้อ 24นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
------------------------------------------------------------------------------------------
ขายแล้วครับ3. เสื้อ " adidas " NEO LABAL แท้ ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่เอี่ยม เนื้อผ้าเนียนนุ่ม สวมใส่สบายมีความยืดหยุ่นสูง สกรีนโลโก้ADIDAS เต็มพื้นที่ด้านหน้า เด็ก/ผู้หญิง/ชายร่างเล็ก ใส่ได้ครับ ไซล์ L ขาย 300บาท

วัดไหล่จริง 17นิ้ว วัดอกจริง 38นิ้ว ความยาวเสื้อ 27นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแล้วครับ1. ยีนส์ " DIESEL ZATINY " OR8CK STRETCH แท้ รุ่นพิเศษ ผลิตที่ Made in Italy สภาพใหม่สีเข้ม เนื้อผ้าCotton 98% /2%Elastane ยืดหยุ่นได้ สวมใส่สบาย กระเป๋าหลังปักเล่นตะเข็บสวยตรงรุ่น เป้าก้นสภาพแข็งแรง หมุดนอกในปั้มทุกจุด ไซล์ 32 ขาย 680บาท

วัดเอวจริง 34นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 40นิ้ว เป้า 10นิ้ว ต้นขา 21นิ้ว ปลายขา 8นิ้ว

จอง​แล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ปลายขาตัดเย็บเผื่อพับด้านใน เผื่อเลาะออก
รูปภาพ
เป้าก้นหนาๆสภาพแข็งแรง
รูปภาพ

รูปภาพ
-----------------------------------------------------------------------------------------
ขายแล้วครับ3. เสื้อแบรนด์ " OBEY " แท้ ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่ เนื้อผ้าบาง100%Cotton กระดุมปั้มแบรนด์ทุกเม็ด มีโลโก้โลหะOBEY ที่กระเป๋าครบ ชายเสื้อต่อผ้าพับ นานๆเจอสักตัวหายากครับ ไซล์ L ขาย 380บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 45นิ้ว ความยาวเสื้อ 30นิ้ว แขนเสื้อ 24.5นิ้ว

การันตีควาเท่ห์ครับ

จอง​แล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ ศุกร์ ต.ค. 02, 2020 6:15 am, แก้ไขไปแล้ว 26 ครั้ง.

pramot_09

สนใจสินค้า​จับจอง​ได้เล​ยครับ

pramot_09

Up

pramot_09

Re: <<_______LEVIS ป้ายห้อย 7ตัว_LEVIS COMMUTER_BURBERRY BLACK LABEL_NIKE GOLF______>>

Up

pramot_09

Re: <<_______LEVI'S ป้ายห้อย 7ตัว_LEVIS COMMUTER_BURBERRY BLACK LABEL_NIKE GOLF______>>

สนใจจับจองได้เลยนะครับ(ไอ้ไข่)​

pramot_09

Re: <<_______เสื้อ LEVI'S ป้ายห้อย 7ตัว_LEVIS COMMUTER_BURBERRY BLACK LABEL_NIKE GOLF______>>

Up

pramot_09

Re: <<_______เสื้อ LEVI'S ป้ายห้อยหลายตัวครับ_LEVIS COMMUTER_BURBERRY BLACK LABEL_NIKE GOLF______>>

Up

ตอบกลับโพส