<<_______ด่วนมากครับ_CHANEL_DELSEY PARISป้ายห้อย_UNIQLOป้ายห้อย_JASPAL_เครื่องกรองน้ำแบบพกพา_NEROX____>>

ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้าทั่วไป ห้ามขายสินค้าผิดกฎหมายทุกชนิด
pramot_09

<<_______ด่วนมากครับ_CHANEL_DELSEY PARISป้ายห้อย_UNIQLOป้ายห้อย_JASPAL_เครื่องกรองน้ำแบบพกพา_NEROX____>>

โพสต์ โดย pramot_09 »

รูปภาพ

กราบสวัสดีพี่ๆน้าๆสมาชิก GUN.IN.TH ทุกท่านครับ ยินดีที่ได้กลับมาเจอกันใหม่ครับ
-------------------------------------------------------------
สินค้าที่ขายเป็นของใหม่บ้าง/ของมือ2บ้างประปนกันไปครับ สภาพสินค้าจะแจ้งที่หัวข้อที่ขายนั้นๆครับ
-------------------------------------------------------------
สนใจสินค้า​ / จองทางPm /หรือจองในกระทู้ก็ได้ครับ​ แล้วแต่สะดวกครับ /หรือโทรสอบถามได้ที่ 085-1163729 (คุณโก๋ครับ)
โอนเงินได้ที่​ ปราโมทย์​ ถ​วา​ยชัย​ 071-1189471​ ธ.กรุงไทย
(อีกช่องทางนึงครับ​ กรุงไทยพร้อมเพย์ 085​ 1163729​​ /ปราโมทย์​ ถ​วา​ยชัย​ ครับ)​
@Line 085 1163729 (P.mote)ได้ตลอดครับ

กราบขอบพระคุณทางเวปบอร์ดและพี่ๆน้าๆ " GUN.IN.TH " ทุกท่านมานะที่นี้ครับ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ อังคาร ต.ค. 20, 2020 5:03 pm, แก้ไขไปแล้ว 37 ครั้ง.

pramot_09

Re: <<_______เครื่องกรองน้ำแบบพกพาไปได้ทุกที่ NEROX FILTER TECHNOLOGY_____>>

1. กางเกงChino แท้Shopไทย " UNIQLO " ผลิตที่ Made in Vietnam สภาพใหม่สีกรมฟอก เนื้อผ้า100%Cotton กระเป๋าหน้าเฉียง กระเป๋าหลังเจาะ ไซล์ 85CM ขาย 450บาท

วัดเอวจริง 35นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 42.5นิ้ว เป้า 11นิ้ว ต้นขา 26นิ้ว ปลายขา 7.5นิ้ว

การันตีความเท่ห์ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

2. กางเกงCargo แท้Shopไทย " UNIQLO " ผลิตที่ Made in Bangladesh สภาพใหม่ๆซื้อจากShopไทย ซักเก็บไว้ในตู้จนลืม ขา4ส่วนพับจั้มได้ เท่ห์มากครับ ไซล์ M ขาย 350บาท

วัดเอวจริง 31-34นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 30.5นิ้ว เป้า 12นิ้ว ต้นขา 26นิ้ว ปลายขา 9.5นิ้ว

การันตีความใหม่ครับ

จองแล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

4. กางเกงBASKETBALL " ADIDAS " แท้ผลิตที่ Made in Thailand สภาพสวยสีเข้ม ยางขอบเอวแน่นมีเชือกรูดครบ เนื้อผ้า100%Polyester สวมใส่สบาย ไซล์ XL/TG ขาย 240บาท

วัดเอวจริง 34-42นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 25นิ้ว เป้า 15นิ้ว ต้นขา 34นิ้ว ปลายขา 15นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ตะเข็บเส้นล่างมีหลุดนิดหน่อย แต่ใช้งานได้ปรกติครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

5. กางเกงผู้หญิงลินิล " UNIQLO " WOMENS Linen Relaxed Pants แท้Shop ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่ เนื้อผ้าดีมาก50%Cotton /50%Linen สวมใส่สบายดูดีมีระดับ ที่เอวเป็นแถบยางยืดขยายได้ ไซล์ L ขาย 300บาท

วัดเอวจริง 31-33นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 37นิ้ว เป้า 11นิ้ว ต้นขา 25นิ้ว ปลายขา 6.5นิ้ว

การันตีความสวยครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

สีจริงใกล้เคียงรูปด้านล่างครับ
รูปภาพ

6. กางเกงผู้หญิงมือ1แท้Shop " UNIQLO " SWEATPANTS แท้Shop ผลิตที่ Made in Indonrsia สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย(มือ1แท้Shopยังไม่ผ่านการใช้งาน) เนื้อผ้า73%Cotton /27%Polyester สวมใส่สบาย ที่เอวเป็นยางยืดขยายได้มีเชือกรูดให้ครบ ไซล์ M ขาย 430บาท

วัดเอวจริง 28-33นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 37.5นิ้ว เป้า 12.5นิ้ว ต้นขา 20นิ้ว ปลายขา 5นิ้ว

จอง​แ​ล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

7. ยีนส์ " STRAIGHT STRETCH " ผลิตที่ Made in Bangladesh สภาพใหม่สียีนสีเข้ม เนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ สวมใส่สบาย ไซล์ 40 ขาย 380บาท

วัดเอวจริง 40นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 40นิ้ว เป้า 11.5นิ้ว ต้นขา 25นิ้ว ปลายขา 7.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

8. กระเป๋า " DELSEY PARIS " Delsey black laptop bag สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย(ยัง​ไม่​ผ่านการใช้งาน​)​ มีช่องใส่อุปกรณ์ไดัหลายอย่าง ใส่ของด้านในได้เยอะ ใส่เสื้อผ้าได้ ต่อพ่วงกับกระเป๋าเดินทางใบใหญ่ได้ จะถือก็ได้จะสะพายก็ได้​ มีสายสะพายให้ครบ(ขนาด 40X30X11 CM)ไซล์ L ขาย 889บาท

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ช่องใส่อุปกรณ์เยอะมาก
รูปภาพ

รูปภาพ
ใส่เสื้อผ้าเดินทางได้ ใส่เสื้อสูทได้
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีกุญแจล็อคกระเป๋ามาให้ครบ 1ชุด
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีสายสะพายให้ครบ
รูปภาพ
ราคาประมาณ3พันกว่า
รูปภาพ

รูปภาพ

9. เสื้อสุภาพสตรี " JASPAL " แท้Shop สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย ยังไม่่ใช้งาน เนื้อผ้าดีที่สุด100%Pima Cotton เนียนนุ่ม สวมใส่สบาย ไม่ระคายผิว มีความยืดหยุ่นสูง ดีเทลหรู ไซล์ S ขาย 240บาท

วัดไหล่จริง 14นิ้ว วัดอกจริง 28-34นิ้ว(เนื้อผ้ามีความยืดหยุ่นสูง) ความยาวเสื้อ 24.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

10.​ ยีนส์เด็กวัยรุ่นผู้หญิง " DARIMI JEANS " สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย สีดำฟอกขัดแต่งเดิม ซื้อจากเกาหลีนานแล้ว เนื้อผ้ายืดสวมใส่สบาย ไซล์ L ขาย 300บาท

วัดเอวจริง 26นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 36นิ้ว เป้า 9.5นิ้ว ต้นขา 16นิ้ว ปลายขชา 4.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ลังกระดุมยังไม่เจาะ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

-------------------------------------------------------------------------------------------

VDO Clipแนะนำสินค้า กดที่ linkด้านล่างได้เลยครับ

https://www.youtube.com/watch?v=Kb1C4yuLCYs

---------------------------------------------------------------------------
---------------------------------------------------------------------------

เป็นเครื่องกรองน้ำแบบพกพาไปได้ทุกทีน้ำหนักเบาใส่กระเป๋าเป้เป้ได้เลย​ ใช้ในยามที่ต้องการน้ำดื่มจำเป็น โดยสภาวะหาน้ำดื่มบริสุทธิไม่ได้ เช่นอยู่ในป่าลึกหรือขึ้นเขาลงห้วยเดินทางไกล เหมาะสำหรับผู้ที่ชอบผจญภัย " NEROX- 02 FILTER TECHNOLOGY " สามารถกรองน้ำดื่มได้ทันที ล้างทำความสะอาดแผ่นกรองด้านในได้ เหมาะสำหรับเดินทางติดกระเป๋าไปได้ทุกที่ น้ำหนักเบา ใช้งานง่าย​ มีคู่มือให้(ภาษาอังกฤษ)​ รายผลิตที่ยูเคนทุกเครื่อง
มีของใหม่มา 4เครื่อง​ เครื่องละ 450บาท ( เหลือ2เครื่องสุดท้ายแล้วครับ)
ราคาขายอยู่ที่ $65.00 (เป็นเงินไทย 2,104.70บาท )

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

---------------------------------------------------------------------------------
---------------------------------------------------------------------------------
รูปสินค้าจริง มี4ชุด
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ เสาร์ ต.ค. 24, 2020 1:03 am, แก้ไขไปแล้ว 159 ครั้ง.

pramot_09

Re: <<_______เครื่องกรองน้ำแบบพกพาไปได้ทุกที่ NEROX FILTER TECHNOLOGY_____>>

สนใจสินค้าจองได้เลยนะครับ

pramot_09

Re: <<_______เครื่องกรองน้ำแบบพกพาสำหรับนักเดินทาง_NEROX FILTER TECHNOLOGY_____>>

Up

pramot_09

Re: <<_______เครื่องกรองน้ำแบบพกพาสำหรับนักเดินทาง_NEROX FILTER TECHNOLOGY_____>>

สินค้าถูกขายแล้วครับ

ขายแ​ล้วครับ1. เสื้อผู้หญิง " CHANEL " สภาพใหม่สีเข้ม เนื้อผ้า100%Cotton baumwolle สวมใส่สบายลื่นมือ ออกมันวาวนิดหน่อย งานปักฉลุด้านหน้าสวยงาม ดูหรูไฮโซ ไซล์ L ขาย 450บาท

วัดไหล่จริง 15.5นิ้ว วัดอกจริง 37นิ้ว ความยาวเสื้อ 26นิ้ว แขนเสื้อ 24นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
โลโก้Chanelโลหะชุบดำที่ปกเสื้อทั้ง2ข้างครบ
รูปภาพ

รูปภาพ
คอเสื้อด้านในต่อผ้าสักหลาด
รูปภาพ
แสตมป์ด้านในเริ่มลอก
รูปภาพ

รูปภาพ

วัดเอวจริง 38นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 20.5นิ้ว เป้า 12นิ้ว ต้นขา 28นิ้ว ปลายขา 11.5นิ้ว

จองแล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ1. กางเกงRunning " The North Face " MEN'S FLIGHT BETTER THAN NAKED แท้ ผลิตที่ Made in Vietnam สภาพใหม่สีดำ เนื้อผ้า84%Polyester /16Elastane สวมใส่สบาย มีซับด้านในให้ครบ เทคโนโลยีFlashdry ระบายอากาศได้ดี ป้องกันความอับชื่น มีกระเป๋า3ใบเรียงที่ขอบเอวด้านหลัง ไซล์ M/M ขาย 350บาท

วัดเอวจริง 28-34นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 14นิ้ว เป้า 9.5นิ้ว ต้นขา 26นิ้ว ปลายขา 13นิ้ว

จองแล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีช่่องใส่ของที่ขอบเอวด้านหลัง3ช่อง
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดเอวจริง 31-35นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 16นิ้ว เป้า 12นิ้ว ต้นขา 30นิ้ว ปลายขา 15นิ้ว

จองแล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีซับด้านในให้ครบพร้อมเชือกรูด
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ3. เสื้อโปโล " OAKLEY " REGULAR FIT แท้ ผลิตที่ Made in Vietnam สภาพใหม่เอี่ยม เนื้อผ้า100%Polyester สวมใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี กระดุมปั้มแบรนด์ครบ สกรีนOAKLEYที่ด้านหลังขนาดใหญ่ ไซล์ XXL/TTG ขาย 330บาท

ไหล่ฟรีไซล์ วัดอกจริง 50-51นิ้ว ความยาวเสื้อ 32.5นิ้ว

จองแล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
เนื้อผ้าเทคโนโลยี Ohydrolix สวมใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี มีความยืดหยุ่นในตัว(ทิ้งตัว)
รูปภาพ
สีจริงโทนเขียวอ่อนไล่สีครับ (ถ่ายรูปมาสีเพี้ยนครับ)
รูปภาพ
แสตมป์ขาวด้านในถูกตัดออกไปครับ
รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ6. กางเกงChino Jogger Pants " LEVIS " For Over 140 Years ผลิตที่ China สภาพใหม่มากสีดำเข้ม เนื้อผ้า99%Cotton /1%Elastane ยืดหยุ่นได้นิดหน่อย สวมใส่สบาย กระดุมโลหะปั้มแบรนด์ครบ ป้ายแคร์ Levisขาวเด่นชัด ไซล์ 38X40 ขาย 450บาท

วัดเอวจริง 40นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 39.5นิ้ว เป้า 12นิ้ว ต้นขา 25นิ้ว ปลายขา 5.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ขายแ​ล้วครับ9. กางเกงสุภาพสตรี " UNIQLO " แท้Shop สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย(ยังไม่ผ่านการใช้งาน) สีNavy เนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ 65%Polyester /18%Rayon /15%Wool /2%Spandex บางเบาสวมใส่สบาย แฟนซื้อมา990บาท ไซล์ M ขอขาย 400บาท

วัดเอวจริง 28-32นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 38นิ้ว เป้า 9นิ้ว ต้นขา 21นิ้ว ปลายขา 6.7นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดเอวจริง 28นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 36.5นิ้ว เป้า 7นิ้ว ต้นขา 19นิ้ว ปลายขา 6นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ1. ยีนส์ " LEVIS HI-BALL " For Over 145 Years ผลิตที่ Bangladesh สภาพใหม่ เนื้อผ้า99%Cotton /1%Elastane ยืดหยุ่นได้ สวมใส่สบาย กระดุมโลหะปั้มแบรนด์ครบ หมุดทองแดงปั้ม ป้ายแคร์ Levis Big E หายากครับ ไซล์ W38 ขาย 680บาท

วัดเอวจริง 40นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 41.5นิ้ว เป้า 12นิ้ว ต้นขา 25นิ้ว ปลายขา 7.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดเอวจริง 34นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 18.5นิ้ว เป้า 11นิ้ว ต้นขา 24นิ้ว ปลายขา 9.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ1. กระเป๋าคาดอก/เอว แบรนด์อิตาลี่ " OROBIANCO " ผลิตที่ Made in Italy แท้ สภาพใหม่ วัสดุหนังลายจระเข้เคลือบแก้วเงางามสวยมีระดับ สายคาดนิ่มไม่ระคายผิว มีช่องใส่อุปกรณ์3ช่อง เป็นแบรนด์ที่นิยมมากในญี่ปุ่น ราคาสูง (ยาว11.5นิ้ว /สูง 6.5นิ้ว /หนา 2.5นิ้ว ) ขาย 1180บาท

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีรอยถอกที่หนังนิดนึง ไม่เป็นปัญหาต่อการใช้งานครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ด้านในเรียบหรูสะอาดตา
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ1. กางเกง " ADIDAS ORIGINALS " Firebird Linear Track Pants ผลิตที่ INDONESIA สภาพใหม่เอี่ยม สีเข้ม คาดสามแถบสีส้ม โลโก้ORIGINALS ขนาดใหญ่สีเข้มสด เนื้อผ้า 30%Polyester /70%Cotton หนานุ่มสวมใส่สบาย ที่เอวมีเชือกรูดให้ครบ ไซล์ S ขาย 400บาท

วัดเอวจริง 29-36นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 41นิ้ว เป้า 11นิ้ว ต้นขา 26นิ้ว ปลายขา 8นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ2. ยีนส์Denim " COHESIVE &CO " SERIES GI ผลิตที่ China สภาพใหม่มากๆ โทนสียีนส์เข้ม INDIGO BLUE JEANS กระดุมโดนัทโลหะสี 3เม็ด เม็ดบนสุดงานทองเหลืองเคลือบแววโลโก้หัวกะโหลกด้านใน ย้ำหมุดทองแดงรองด้วยหนังแท้สีเข้ม ดีเทลเยอะหายากราคาสูง ไซล์ 31R ขาย 850บาท

วัดเอวจริง 33นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 43นิ้ว เป้า 9.5นิ้ว ต้นขา 22นิ้ว ปลายขา 7.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ด้านหน้าริ้มรวดลายสวยงามเดิมๆจาก COHESIVE &CO
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ2. กระเป๋า " SAMSONITE " HOMMAGE ผลิตที่ Made in China สภาพใหม่มากๆ สีอมเขียวทหาร ตัดวัสดุหนังสีน้ำตาล ถือได้สะพายได้ ด้านในมีช่องใส่อุปกรณ์ต่างๆเยอะมาก (กว้าง 5นิ้ว ยาว 15.5นิ้ว สูง14.5นิ้ว) ขาย 1280บาท

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
กระเป๋าด้านในปลดตัวล็อคออก ขยายออกไปได้อีก
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ช่องใส่ต่างๆเยอะมาก
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ตัวล็อคหูหิ้วมีให้ครบ
รูปภาพ
วัสดุหรูหรามีระดับ
รูปภาพ

รูปภาพ
----------------------------------------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ1. กางเกงTactical " PROPPER " TACTICAL PANTS รุ่นใหม่ ผลิตที่ Made in Haiti สภาพใหม่ เนื้อผ้า65%Polyester /35%Cotton ทอลายตาราง ทรง 5.11Tactical Series ที่เอวยืดขยายได้ ไซล์ 34X30 ขาย 580บาท

วัดเอวจริง 32-35นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 40นิ้ว เป้า 12.5นิ้ว ต้นขา 26นิ้ว ปลายขา 9นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ2. กางเกง " POLO RL " MENS SARANAC FATIGUE PANT ผลิตที่ Made in Malaysia สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย(ยังไม่ใช้งาน) สีเข้ม เนื้อผ้า100%Cotton แนว Trouser Combat กระเป๋าใส่อุปกรณ์7ใบ คุ้มครับได้ของใหม่ป้ายห้อยเลย ไซล์ 34X32 ขาย 580บาท

วัดเอวจริง 36นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 42.5นิ้ว เป้า 11นิ้ว ต้นขา 25นิ้ว ปลายขา 8.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดเอวจริง 37นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 42.5นิ้ว เป้า 10.5นิ้ว ต้นขา 25นิ้ว ปลายขา 7.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ขายแ​ล้วครับ8. กางเกง " JACK RUSSEL " Ordinary Chinos สภาพใหม่เอี่ยมสีดำเข้ม เนื้อผ้ายืดหยุ่นได้98%Cotton /2%Lycra สวมใส่สบาย ทรงเท่ห์ ไซล์ 36 ขาย 450บาท

วัดเอวจริง 36นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 39.5นิ้ว เป้า 10.5นิ้ว ต้นขา 21นิ้ว ปลายขา 7นิ้ว

จองแล้วครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มีแถบกาวติดไซล์กางเกงจางๆครับที่ด้านหลัง
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดไหล่จริง 17.5นิ้ว วัดอกจริง 39นิ้ว ความยาวเสื้อ 26.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 38นิ้ว ความยาวเสื้อ 29นิ้ว

จองแล้ว​ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขายแ​ล้วครับ1. เสื้อโปโล " polo rl " แท้Shopมือ1 ผลิตที่ Made in Vietnam สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย (ยังไม่ผ่านการใช้งาน)สีแดงเข้มสด เนื้อผ้า100%Cotton รุ่นใหม่ นิ่มลื่นมือ ทิ้งตัวสวมใส่สบายมาก มีความยืดหยุ่นในตัว ไซล์ LG ขาย 690บาท

วัดไหล่จริง 19นิ้ว วัดอกจริง 46นิ้ว ความยาวเสื้อ 30-31.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ผ่าหลังยาวสไตร์ US
รูปภาพ
ราคาตามป้าย S 89.50
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ2. เสื้อแจ็คเก็ตกันUV ชายหญิงใส่ได้ " UNIQLO " AIRISM แท้Shopมือ1 ผลิตที่ Made in Vietnam สภาพใหม่เอี่ยมป้ายห้อย (ยังไม่ผ่านการใช้งาน)สีดำเข้ม เนื้อผ้าบาง 62%Cotton /38%Polyester สวมใส่สบาย​ มีฮูดในตัว เทคโนโลยีAirism สามารถกันUVจากแสงแดดได้100% ใส่แล้วเย็นสบาย แห้งเร็วไม่อับชื้น ไซล์ M ขาย 480บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 39นิ้ว ความยาวเสื้อ 26นิ้ว แขนเสื้อ 23.5นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
----------------------------------------------------------
ขายแ​ล้วครับ7. เสื้อDenim " & DENIM by H&M " ผลิตที่ Made in Bangladesh สภาพใหม่สียีนส์เข้ม เนื้อผ้าDenim บางนิ่มมากสวมใส่สบาย ทิ้งตัวไม่ระคายผิว ดีเทลเท่ห์สาบเสื้อไท ไซล์ M ขาย 330บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 42นิ้ว ความยาวเสื้อ 29นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
---------------------------------------------------------
ขาย​แ​ล้วครับ8. เสื้อDenim " & DENIM by H&M " ผลิตที่ Made in Bangladesh สภาพใหม่สีเข้ม เนื้อผ้าDenim บางนิ่มมากสวมใส่สบาย ทิ้งตัวไม่ระคายผิว ดีเทลเท่ห์สาบเสื้อไท ไซล์ M ขาย 330บาท

วัดไหล่จริง 18นิ้ว วัดอกจริง 44นิ้ว ความยาวเสื้อ 29.5นิ้ว แขนเสื้อ 26นิ้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
------------------------------------------------------------
ขายแล้วครับ[/b]2 .กางเกงชิโน่ " KHAKI BROS " AUTHENTIC WEAR สภาพใหม่สีเขียวทหาร เนื้อผ้า100%Cotton เพจหนังปั้มแบรนด์ที่กระเป๋าหลังครบ กระดุมปั้มซิปYkk ทรงเท่ห์ ไซล์ L ขาย 350บาท

วัดเอวจริง 36นิ้ว ความยาวเอวถึงปลายขา 19นิ้ว เป้า 11นิ้ว ต้นขา 25นิ้ว ปลายขา 10นิ้ว

การันตีความใหม่ครับ[/b]

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
----------------------------------------------------------------------------------------
ขายแล้วครับ6. เสื้อโปโลผู้หญิง " AIIZ " ใหม่ป้ายห้อย(ยังไม่ใช้งาน) เนื้อผ้า100%Fabric Cotton สวมใส่สบาย ไซล์ S ขาย 180บาท

วัดไหล่จริง 14.5นิ้ว วัดอกจริง 34นิ้ว ความยาวเสื้อ 24นิ้ว

การันตีความสวยครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

------------------------------------------------------------------------------------------------
แก้ไขล่าสุดโดย pramot_09 เมื่อ ศุกร์ ต.ค. 23, 2020 12:28 am, แก้ไขไปแล้ว 16 ครั้ง.

pramot_09

Up

pramot_09

Up

pramot_09

Up

pramot_09

UP

pramot_09

Up

ตอบกลับโพส