พูดคุย กลุ่มคนใช้ ปืนลูกซอง HATSAN

ชุมชนคนรักปืนลูกซอง จะเฝ้าบ้าน แข่งขัน มาทางนี้
Nan9126

Re: พูดคุย กลุ่มคนใช้ ปืนลูกซอง HATSAN

โพสต์ โดย Nan9126 »

ผมมี hatsan autodefend marine 14" ชอบมาก
ได้มาหลายปีแล้ว พึ่งรันอินไปกล่องเดียว❤️❤️❤️
:mrgreen: ปืนไม่ได้ฆ่าคน คนเราสิฆ่ากันเอง :mrgreen:

Ruger1911

Re: พูดคุย กลุ่มคนใช้ ปืนลูกซอง HATSAN

โพสต์ โดย Ruger1911 »

มี 1 หน่วยเหมือนกันครับ ps-DOutlet Magnum 28 นิ้ว ยิงดีนุ่มครับ

mghd

โพสต์ โดย mghd »

มีกระบอกนึงครับผม

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

สนใจด้ามปืน ซื้อได้นะครับ พอดีผมทำขายใน shopee ด้วย ปลอดภัย 100% ครับ ไม่มีโกง

https://shopee.co.th/ด้ามสั้น-ด้ามหัวนก ... 9519347138

Sol

โพสต์ โดย Sol »

ขออนุญาตเพื่อนสมาชิกครับ

ผมมี choke ลูกซอง hatsan ครบชุด 5 ตัว ใช้งานน้อยมากๆ เคยใช้ยิงแค่ 2 ตัว ตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้ว ต้องการปล่อยต่อ 3,000 บาท พร้อมที่ขันchoke ท่านใดสนใจรบกวนแอดไลน์ ที่ id line: sol1911 หรือโทร 0841992721 ขอดูรูป หรือสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ นัดรับได้ปทุมธานี

ผมลงรูปในนี้ไม่ได้ ท่านใดสนใจรบกวนแอดไลน์มานะครับ ขอบคุณครับ

.38 Super

โพสต์ โดย .38 Super »

มีฮัทซาน ps-22 อยู่หนึ่งหน่วย ได้มาเพราะลุงชอบ ม.ฮะ แกบอกลองเอาใช้ดู ไม่เสียดายเงินที่ซื้อเลยทุกวันใช้ตัวนี้แหละ ตัวอื่นเก็บเข้ากรุ เป็นปืนที่ใช้ดีมากกระบอกนึงครับสำหรับราคานี้โคตรคุ้มยิงกระสุนได้ทุกชนิดไม่มีคาบปลอก ลูกเป้าบินยันลูกโดด ใส่สลับยิงไม่มีติดขัด

รูปภาพ

tuithannam

โพสต์ โดย tuithannam »

ท่าน สมช.ใด พอทราบ โอรองใส่ ฮัทซัน ออโต ร้าน กทม. อยากได้ แบบ viton ทดร้อน ทนแรงดันสูง จะซื้อมาสำรองไว้ ที่เจอมีแต่ ธรรมดา

ภาพประจำตัวสมาชิก
Danny

hatsan mpa-ts

โพสต์ โดย Danny »

สนใจ hatsan mpa-ts ไม่ทราบว่าร้านไหนจำหน่ายราคาน่าสนใจบ้างคัพ :D

Cajun

โพสต์ โดย Cajun »

tuithannam เขียน:
อังคาร มิ.ย. 08, 2021 3:06 pm
ท่าน สมช.ใด พอทราบ โอรองใส่ ฮัทซัน ออโต ร้าน กทม. อยากได้ แบบ viton ทดร้อน ทนแรงดันสูง จะซื้อมาสำรองไว้ ที่เจอมีแต่ ธรรมดา
จำได้ว่า ในเว็บเก่า แนะนำให้ไปหาจากร้านที่รับอัด ไฮดรอลิก หรือต้องเป็นโอริงสำหรับงานไฮดรอลิกครับ
เพิ่มข้อมูล ยาง โอริง ในร้านอะไหล่ ไฮดรอลิก ขนาด ID 25 หนา 2 มิลลิเมตร

ตอบกลับโพส